Tahadhari kwa abiria wanaopenda kuchukua TAXI airport!!


Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Messages
467
Points
225
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2010
467 225
Leo asubuhi mzungu mwenye uzoefu na Tanzania aliwasili JKN international Airport akitokea Zanzibar, akaingia kwenye taxi mojawapo ya Taxi za pale air port zenye mstari wa kijani lakini badala yake aliishia kutekwa ndani ya taxi hiyo.
Baada ya kama dakika 30 kwenye taxi wanaume watatu waliingia kwa taxi (hii inaonekana ilikuwa imepangwa kikamilifu) na wakaanza kumzungusha mjini kwa kutumia ATM card yake kuchukua hela kweny bank mbalimbali.
Walimwambia kuwa wao ni wasomali ingawa walikuwa wanaonge kiswahili kizuri sana. Walikuwa ovyo au hawakuwa katika hali ya ustaarabu na walimtishia kwanza kabla hawajaanza mchakato wao, wakamwambia utakuwa salama kama utashirikiana nasi na yeye alitekeleza kama walivyotaka.
kwa mategemea walimuuliza alitaka kushushwa wapi na alipowajibu walimshusha jengo moja kabla ya ofisini kwake, wakamrudishia computer yake na kumwambia "tunajua wewe ni mmarekani kwahiyo unaishi kwa kutegemea computer!" Na alipowaambia kuwa ataweza kuwatrace kwa kutumia iphone yake nayo pia wakamrudishia.
Hawakumfanya lolote la kumuumiza mwili lakini kijasho kilikuwa kimemtoka. KWa sasa yuko kituo cha polisi anaandika maelezo.

Ndugu watanzania wenzangu tunapoelekea mwisho wa mwaka kuweni makini sana na pale airport kama dereva taxi humjui bora umwite unayemjua aje kukuchukua.
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
mzungu na hao wenye taxi wanajuana
 
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Messages
467
Points
225
Livanga

Livanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2010
467 225
Hawajuani yeye kafika kachkua taxi kama abiria wengine.
 
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
332
Points
250
Age
54
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
332 250
Dah,..Tax balaa,bodaboda matatizo,bajaji mashaka,daladala utie mikono mfukoni,..kwa miguu roba za mbao,..usafiri binafsi presha power window,sidemirror,...:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,599
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,599 2,000
Leo asubuhi mzungu mwenye uzoefu na Tanzania aliwasili JKN international Airport akitokea Zanzibar, akaingia kwenye taxi mojawapo ya Taxi za pale air port zenye mstari wa kijani lakini badala yake aliishia kutekwa ndani ya taxi hiyo.
Baada ya kama dakika 30 kwenye taxi wanaume watatu waliingia kwa taxi (hii inaonekana ilikuwa imepangwa kikamilifu) na wakaanza kumzungusha mjini kwa kutumia ATM card yake kuchukua hela kweny bank mbalimbali.
Walimwambia kuwa wao ni wasomali ingawa walikuwa wanaonge kiswahili kizuri sana. Walikuwa ovyo au hawakuwa katika hali ya ustaarabu na walimtishia kwanza kabla hawajaanza mchakato wao, wakamwambia utakuwa salama kama utashirikiana nasi na yeye alitekeleza kama walivyotaka.
kwa mategemea walimuuliza alitaka kushushwa wapi na alipowajibu walimshusha jengo moja kabla ya ofisini kwake, wakamrudishia computer yake na kumwambia "tunajua wewe ni mmarekani kwahiyo unaishi kwa kutegemea computer!" Na alipowaambia kuwa ataweza kuwatrace kwa kutumia iphone yake nayo pia wakamrudishia.
Hawakumfanya lolote la kumuumiza mwili lakini kijasho kilikuwa kimemtoka. KWa sasa yuko kituo cha polisi anaandika maelezo.

Ndugu watanzania wenzangu tunapoelekea mwisho wa mwaka kuweni makini sana na pale airport kama dereva taxi humjui bora umwite unayemjua aje kukuchukua.
Was this the story that Happened yesterday or ni mpya? It is the same on every aspect.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,795
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,795 2,000
Dah,..Tax balaa,bodaboda matatizo,
bajaji mashaka,daladala utie mikono mfukoni,..kwa miguu roba za mbao,..usafiri binafsi presha power window,sidemirror,...:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
Hapana mkuu hapo kwenye red huo usafiri hauna rekodi ya Mashaka
Mimi ninazo tano na zinzpiga kazi vizuri sana, nilimiliki pikipiki mbili moja
ikapata ajali nyingine ikaibiwa na majambazi baada ya kumjeruhi vibaya
dereva ambaye nilimkabidhi.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,902
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,902 2,000
Bora kutembea kwa miguu, hao wakaba kabali tutapambana nao tu..!!
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,264
Points
2,000
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,264 2,000
Leo asubuhi mzungu mwenye uzoefu na Tanzania aliwasili JKN international Airport akitokea Zanzibar, akaingia kwenye taxi mojawapo ya Taxi za pale air port zenye mstari wa kijani lakini badala yake aliishia kutekwa ndani ya taxi hiyo.

Ndugu watanzania wenzangu tunapoelekea mwisho wa mwaka kuweni makini sana na pale airport kama dereva taxi humjui bora umwite unayemjua aje kukuchukua.
Lakini taxi zote pale ndani JNIA maderava wanafahamiana; na wana bench lao ambalo wanakaa wakisubiri abiria. Aidha, kila anayeondoka taxi pale lazima anaonekana kaondoka na nani, maana wana tabia ya kukimbilia na kushawishi abiria, hivyo, Dereva anayeshinda ushawishi na kuondoka na mgeni, wenzake humwona. Hatahivyo, nao wanaogopa kutekwa na kunyang'anywa magari. Sio rahisi kwa taxi driver mgeni kuchukua abiria pale, hata hao wanaopaki njia panda (mbele ya JNIA) hawawezi kungia kwa lengo la kuchukua mgeni, labda uwe umpigia simu baada ya kufika. Kwa manti hiyo, huenda huyu Mzungu anafahamiana na hawa wezi na aliwasiliana nao kabla.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,210
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,210 2,000
Pale Airport kuna tax za pale ambao wana kama chama chao pale.. Unapochukua tax pale inatakiwa uchukue tax yenye sticker yao.. Hapo inakusaidia wewe mteja kama ukipata tatizo kuhusu hiyo tax kurudi pale na kupata msaada.. wao wana records zote.. Kama huyo mzungu alichukua tax pale maana yake itakuwa inajulikana.. Rahici kwa Police ku-track nani anaehucika (kama ni wa pale airport)..
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,152
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,152 2,000
Leo asubuhi mzungu mwenye uzoefu na Tanzania aliwasili JKN international Airport akitokea Zanzibar, akaingia kwenye taxi mojawapo ya Taxi za pale air port zenye mstari wa kijani lakini badala yake aliishia kutekwa ndani ya taxi hiyo.
Baada ya kama dakika 30 kwenye taxi wanaume watatu waliingia kwa taxi (hii inaonekana ilikuwa imepangwa kikamilifu) na wakaanza kumzungusha mjini kwa kutumia ATM card yake kuchukua hela kweny bank mbalimbali.
Walimwambia kuwa wao ni wasomali ingawa walikuwa wanaonge kiswahili kizuri sana. Walikuwa ovyo au hawakuwa katika hali ya ustaarabu na walimtishia kwanza kabla hawajaanza mchakato wao, wakamwambia utakuwa salama kama utashirikiana nasi na yeye alitekeleza kama walivyotaka.
kwa mategemea walimuuliza alitaka kushushwa wapi na alipowajibu walimshusha jengo moja kabla ya ofisini kwake, wakamrudishia computer yake na kumwambia "tunajua wewe ni mmarekani kwahiyo unaishi kwa kutegemea computer!" Na alipowaambia kuwa ataweza kuwatrace kwa kutumia iphone yake nayo pia wakamrudishia.
Hawakumfanya lolote la kumuumiza mwili lakini kijasho kilikuwa kimemtoka. KWa sasa yuko kituo cha polisi anaandika maelezo.

Ndugu watanzania wenzangu tunapoelekea mwisho wa mwaka kuweni makini sana na pale airport kama dereva taxi humjui bora umwite unayemjua aje kukuchukua.
MAANDISHI MEKUNDU: Mbona iko kama hadithi ya Abunuas.. yaani yeye ndiye aliyewakumbumbusha tena ''wezi'' wake wasiichukue iphone kwani anaweza kuwa-trace??
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,019
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,019 2,000
MAANDISHI MEKUNDU: Mbona iko kama hadithi ya Abunuas.. yaani yeye ndiye aliyewakumbumbusha tena ''wezi'' wake wasiichukue iphone kwani anaweza kuwa-trace??
Hata mimi sijampata vizuri!
 
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 0
Leo asubuhi mzungu mwenye uzoefu na Tanzania aliwasili JKN international Airport akitokea Zanzibar, akaingia kwenye taxi mojawapo ya Taxi za pale air port zenye mstari wa kijani lakini badala yake aliishia kutekwa ndani ya taxi hiyo.
Baada ya kama dakika 30 kwenye taxi wanaume watatu waliingia kwa taxi (hii inaonekana ilikuwa imepangwa kikamilifu) na wakaanza kumzungusha mjini kwa kutumia ATM card yake kuchukua hela kweny bank mbalimbali.
Walimwambia kuwa wao ni wasomali ingawa walikuwa wanaonge kiswahili kizuri sana. Walikuwa ovyo au hawakuwa katika hali ya ustaarabu na walimtishia kwanza kabla hawajaanza mchakato wao, wakamwambia utakuwa salama kama utashirikiana nasi na yeye alitekeleza kama walivyotaka.
kwa mategemea walimuuliza alitaka kushushwa wapi na alipowajibu walimshusha jengo moja kabla ya ofisini kwake, wakamrudishia computer yake na kumwambia "tunajua wewe ni mmarekani kwahiyo unaishi kwa kutegemea computer!" Na alipowaambia kuwa ataweza kuwatrace kwa kutumia iphone yake nayo pia wakamrudishia.
Hawakumfanya lolote la kumuumiza mwili lakini kijasho kilikuwa kimemtoka. KWa sasa yuko kituo cha polisi anaandika maelezo.

Ndugu watanzania wenzangu tunapoelekea mwisho wa mwaka kuweni makini sana na pale airport kama dereva taxi humjui bora umwite unayemjua aje kukuchukua.
Asante kwa taarifa nzuri sana.
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Wazungu nao siku hizi wana njaa na wamekuwa wasanii. Wanapiga deal harafu wanadai wameibia ili walipwe na bima. Coz wengi wanaokuja huku huwa wanakatiwa bima kwao
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,890
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,890 2,000
Kwa jambo hili Watanzania tutadhalilika sana.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,537
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,537 0
aisee huo mkwara wa iphone ningejua na mimi ningewaambia vibaka waliponiibiaga ya kwangu
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,304
Points
2,000
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,304 2,000
Eti nitawatrace kwa iPhone!? Jamani hebu tuache utani basi! Yaani wewe umeibiwa na unafahamu kabisa wakiboog steps wakachukua kifaa ki1wapo utawanasa eti unawakumbusha? Hekaya za Alf-u-lela U-lela hizi!
 
A

adelinho

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
20
Points
20
A

adelinho

Member
Joined Oct 13, 2012
20 20
Jamani mnataka ukweli Tanzania si nchi ya Amani kama tunavosema , wizi kila sehemu mpaka mtu unakua huna freedom ya kutembea kwa kuogopa kukabwa

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
1,010
Points
0
J

Joyceline

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
1,010 0
Hapana mkuu hapo kwenye red huo usafiri hauna rekodi ya Mashaka
Mimi ninazo tano na zinzpiga kazi vizuri sana, nilimiliki pikipiki mbili moja
ikapata ajali nyingine ikaibiwa na majambazi baada ya kumjeruhi vibaya
dereva ambaye nilimkabidhi.
Inategemea kuna wakati madreva wanawapa madeiwaka ndo wanaiba, mimi niliibiwa pochi asubuhi na bajaji akakimbia.
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,258
Top