TAHADHARI KUBWA: Ujumbe Huu Haujatolewa Na Rais Magufuli.

Statarea

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
900
Points
1,000

Statarea

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2018
900 1,000
Uyo jamaa ni mpuuzi mwenye iyo akaunti,sio magufuli natambua tangu kitambo,ni mpuuzi kama wengine,akaunti kuwa verifies ni kawaida tu
Yani inawezekana account mbili tofauti zenye majina sawasawa ziwe Verified Twitter?

Embu jaribu kutumia username ya mtu Twitter uone kama itakubali hata li JF halikubali sembuse giant kama Twitter
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Wapinzani wameona mbali kumsusia fisi bucha wangejifanya kugombea nyama wangeozea jela wote hata upite uchaguzi mkuu,aliwezabomolewa watu nyumba na kufukuza watu bila huruma kipi ashindwe.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
8,128
Points
2,000

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
8,128 2,000
Wadau hamjamboni.
Ujumbe huu haujatoka kwa Mheshimiwa Rais John Pombe Magufuli.

It's totally Fake News.

Indeed Fake News Story From Low Life Reporters!

View attachment 1258278
Unasema ni fake news wewe kama nani?

Muhusika mwenyewe bwana Magufuli kasema ni fake?

Je kakutuma wewe uje umesemee?

Shut your butthole!
 

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,500
Points
2,000

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,500 2,000
Wadau hamjamboni.
Ujumbe huu haujatoka kwa Mheshimiwa Rais John Pombe Magufuli.

It's totally Fake News.

Indeed Fake News Story From Low Life Reporters!

View attachment 1258278
Wewe kicheche unatumika vibaya nani kakuruhusu kuingilia uhuru /faragha ya Makufl? Ivi unajua nikosa kumjibia mtu wakati mwenyewe yupo?
Acha uzuzu jibu ya kwako usilete ujinga wa G.Msigwa.
 

Forum statistics

Threads 1,392,917
Members 528,739
Posts 34,121,999
Top