TAHADHARI KUBWA: Ujumbe Huu Haujatolewa Na Rais Magufuli.

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,607
Points
2,000

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,607 2,000
Wadau hamjamboni.
Ujumbe huu haujatoka kwa JPM.
It's totally Fake News View attachment 1258278
Kwani akaunt inayotoa taarifa Mara kwa Mara kule twitter mbona in hii sasa imekuaje mnaikana Leo.Halafu alichoongea naona ndiyo kinachoendelea.Tuwekee akaunt halisi anayotumia huko twitter kama hii unaikataa
 

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,396
Points
2,000

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,396 2,000
Ukiwa bashite huwezi kujificha. Sawasawa na kwenye giza nene nuru ikitokea inaonekana vema. Nchi imefikia hapa kwasababu ya kuwa na viongozi feki waliosoma kusikojulikana na kuja na vyeti feki sasa ndo asilimia kubwa ni decision maker wa nchi. What do you expect from these persons?
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,948
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,948 2,000

Forum statistics

Threads 1,391,296
Members 528,392
Posts 34,077,608
Top