Tafrani Kimara: Msongamano kituo cha Mwendo kasi - Abiria wakiwemo wanafunzi wazimia!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,068
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,068 2,000
Hali ni tete katika kituo cha kimara kama ilivyoripotiwa na Benjamin Mzinga wa ITV msongamano wa abiria ni mkubwa na watu wanaathirika kwa kuumizana na kukosa hewa.

Source: ITV mubashara!


=====

DpItNWrXUAAtJG9.jpg large.jpg

Katika hali ya kuonekana kuchoshwa na kutosikilizwa kwa malalamiko yao, abiria wanaotumia mradi wa Mabasi ya Mwendokasi waamua kuoandia dirishani

Kwa muda mrefu abiria hao wamekuwa wakilalamikia utaratibu wanaouita mbovu wa watoa huduma hiyo ya usafiri.

Mapema leo kulikuwa na taarifa zinazodai kuwa madereva wa mabasi hayo wamegoma kutokana na kutolipwa malimbikizo ya mishahara yao

UDART imesema katika hali isiyo ya kawaida madereva wawili wanadaiwa kutoa mabasi ndani ya kituo hicho kwa makusudi na kwenda kuziba milango mikubwa miwili ya kutokea mabasi hayo na hivyo kusababisha mabasi mengine kushindwa kutoka ikizingatiwa ilikuwa ni nyakati za asubuhi ambapo mabasi yote yanapaswa kuanza safari zake. Madereva nao wadai kutolipwa Mshahara kwa Wakati.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,901
Points
2,000

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,901 2,000
Bandarini kuna mabasi mapya 70 ya Mwendokasi zaidi ya miezi 6 sasa yamekaa tu kisa serikali inagombana na DART/UDA kuhusu kodi huku wananchi wakiumia!!
Kitu najiuliza hizo bus 70 zingekua za kilimanjaro express wangeendelea kumbembeleza alipe kodi?
 

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,461
Points
2,000

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,461 2,000
Kuna upungufu wa mabasi ,serikali waangalie namna ya kutatua ikiwemo kumalizana na walioleta mabasi 70 bandarini.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,434
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,434 2,000
Unapandajepandaje kwenye daladala yenye mlango kushoto mwa dereva wakati abiria wa mwendokasi wanakaa kulia mwa davoo?
Wakifika Kituo cha mwendokasi wanashuka barabarani Milango ya dala dala kushuka ni kushoto hawaingii kwenye jengo unashuka kituoni unaendelea na safari Kama wanavyoshuka vituo vingine Na kupanda hivyo hivyo
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,294
Points
2,000

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,294 2,000
Bandarini kuna mabasi mapya 70 ya Mwendokasi zaidi ya miezi 6 sasa yamekaa tu kisa serikali inagombana na DART/UDA kuhusu kodi huku wananchi wakiumia!!
 

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
2,056
Points
2,000

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
2,056 2,000
Mabasi 70 si wanasema TRA wameyashikilia haya ndiyo madhara yake
Ni ngumu sana kupata hela za kulipia hayo magari in one instalment, waestablish liability waingie mkataba wa malipo kwa instalment, they need to be pro service, ubabe tu wa kutumia nguvu za sheria nao ni utumwa wa madaraka.
 

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
12,117
Points
2,000

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
12,117 2,000
Huu mradi utaenda na mtu siku si nyingi.
Tatizo siyo mtu tatizo ni mfumo unaosimamia watu. Mtafukuzana, mtafungana, mtauana, mtakimbizana, mtachafuana kama hamtaki kubadili mfumo wa kuendesha nchi na kukubali mawazo mbadala mtaendelea KUKWAMA mlipokwamia hata kama mnajifanya kusonga mbele!
 

Forum statistics

Threads 1,379,308
Members 525,379
Posts 33,742,249
Top