TAFAKURI: Siku Lowasa akiamua kurudi CCM atapewa jina gani?


Dogo Lao

Dogo Lao

Member
Joined
Nov 2, 2011
Messages
71
Likes
3
Points
15
Dogo Lao

Dogo Lao

Member
Joined Nov 2, 2011
71 3 15
Si vibaya kujiuliza. Ni kweli mimi si mtoa mada mara kwa mara katika jukwaa hili, ila ni mfuatiliaji mzuri sana wa mambo yanayoletwa humu. Nikiwa kama mwana-jf mwenye uhuru wa kufikiri ama kuwasilisha fikra zangu naomba msinihukumu kwa kuitumia nafasi hii bali kwa atakayependa kujiuliza kama mimi ninavyojiuliza basi ni ruksa tujiulize pamoja.

EL ktk siasa za Tz amekuwa na majina mengi mbali na yale yatokanayo na nyadhifa alizowahi kushika. Aliwahi kuitwa mzee wa maamuzi magumu, akaitwa fisadi, akaitwa muungwana, n.k mengine utaongezea.

Na kila jina alipewa baada ya kutokea tukio fulani. Mf. alipokuwa waziri mkuu (mtu wa maamuzi magumu), tukio la richmond (fisadi), alipohamia cdm (muungwana). sasa najiuliza ikitokea kama mwanadamu akaamua either kurudi ccm ama kwenda chama kingine atabaki na jina hili la sasa (muungwana) au tutegemee majina mengine kama waliyopewa wengine!!!!?

NOTE: Ni tafakuri tu ambayo kila mtu anauhuru wa kutoa anachokiwaza
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,068
Likes
1,006
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,068 1,006 280
Mlege lege/mdhaifu
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Si ata itwa fisadi kama chadema wanavyo muita mpaka sasa.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,122
Likes
2,708
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,122 2,708 280
"Ng'ombe aliyekatika mkia" Nina uhakika atarudi hata kabla ya Novemba 2019, subiri waanze kugusa vitega uchumi vyake.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,713 280
Akitoka huku jina ni moja tu msaliti
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,791
Likes
27,956
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,791 27,956 280
ataitwa EDWARD
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,122
Likes
13,034
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,122 13,034 280
Conqueror ...kazi aliyotumwa atakuwa ameshamaliza
 
chinyika

chinyika

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
515
Likes
417
Points
80
Age
42
chinyika

chinyika

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
515 417 80
Wanaomuita muungwana yaani CHADEMA, watamuita msaliti/mamluki.
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
3,011
Likes
2,563
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
3,011 2,563 280
Msaliti
 
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
1,448
Likes
1,564
Points
280
Age
49
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
1,448 1,564 280
upande mwema upande mnafiki
 

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872