Tafakuri: Masoud Kipanya alikuwa ana maanisha nini kwenye katuni hii?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
80,317
2,000
- kipanya.jpg
 

ukuwi

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
730
1,000
Naona Kila mmoja kajiandaa na Pambano kikamilifu
Hapo kama namuona Trafiki anasubiri jamaa anyanyuwe mdomo tu aanze kumshambulia dereva ngumi za chembe Maana kichwani tayari kuna ulinzi.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,757
2,000
Anamaanisha madereva tuwe tunajiandaa kupigwa ngumi na matrafiki kama ilivyotokea mbeya
 

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
3,145
2,000
Naona Kila mmoja kajiandaa na Pambano kikamilifu
Hapo kama namuona Trafiki anasubiri jamaa anyanyuwe mdomo tu aanze kumshambulia dereva ngumi za chembe Maana kichwani tayari kuna ulinzi.
We are uncivilized enough to give a reason to acts of "barbarism" by the police.
 

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
5,166
2,000
Siku za karibuni matrafiki wataanza kung'ata madushe ya madereva....itabidi tuanze vaa helmet chupini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom