Tafakari ya kina katika taswira na mustakabali wa taifa letu (live)


E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,409
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,409 2,000

Nina hitaji chakula kama wewe unavyokula na kusaza!!!


Ninahitaji Matibabu kama wewe unavyotibiwa India na Ulaya!!!

Ninahitaji Elimu kama wewe ulivyo profesa!!!


Baba yangu alikurithisha rasirimali ili unitunze mimi.
 

Attachments:

THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:
 
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Points
250
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 250
Elimu ya msingi ni bure. Kwa nini huyu mtoto yuko mitaani? Ni kosa la wazazi wake na wasipolirekebisha ataendelea kuwa omba omba au muosha magari hadi Yesu atakaporudi. At that age sio jukumu la serikali kumlea ni jukumu la wazazi.
 
P

pooltable

Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
15
Points
0
Age
35
P

pooltable

Member
Joined Jan 11, 2012
15 0
elimu ya msingi nibure sawa lakin baada ya apo nani ana msomesha?
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,987
Top