Tafakari ya kina ccm na upotoshwaji wa taarifa kwa makusudi


S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,666
Likes
295
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,666 295 180
Tangu kufanyika maamuzi ya kamati kuu ya chama cha CHADEMA wana ccm wengi wamekuwa na taarifa za kupotosha umma kuwa eti CHADEMA ni madikteta ebu watuambie wao tangu JK awe mwenyekiti ameshafukuza makatibu wa ngapi kama nakumbuka vizuri

1.Ndugu Philip Mangula
2.Ndugu Yusuph Makamba
3.Ndugu Wilson Mukama
4.Ndugu Abrahamani Kinana


nahapo hapo ameshavunja CC zaidi ya mara mbili demokrasia kwa CCM ipo wapi?maana hata katiba yao inasema lazima viongozi wamalize miaka 5,
 
S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,666
Likes
295
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,666 295 180
ZE macopolo upo wapi?na sixgates
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,618 280
Mkikosa hoja mnaanza viroja.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Mkikosa hoja mnaanza viroja.
Breaking news ya Mwigulu uliona leo? Alikuwa amejiandaa kuua Kigoma , akaja mbio na kusema kuwa Benson Kigaila amenusurika kufa Kigoma .......
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,650
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,650 3,544 280
NGUMU HiI KUMEZA
 
S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,666
Likes
295
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,666 295 180
faiza jibu hoya nyie sindio watu wa demokrasia,wewe upo YANGA mabaya ya simba yanakuwasha na kipi?mnalenu na limeshindikana msha invest pesa nyingi sasa mnabwabwaya tu,leo hii CHADEMA inapendwa na wana CCM wakianza na Nchemba,mnalo mwaka huu unamjua mtu anayeitwa MESSI ni mfungaji mzuri sana wa mabao,ila hata siku 1 ajawahi sema kwakua mimi ni kinara wa kuziona nyavu sitaki mabeki wala kipa katika timu yangu mimi nitacheza mwenyewe,sasa mje hapa mtueleze kwanini ndani ya miaka 8 tu mmebadilisha makatibu wakuu 4 na CC mmefunja zaidi ya mara 2 tena mara ya pili ndio mwenyekiti alisubiri mpaka miezi miwili akamilishe idadi demokrasia mnayoitaka CHADEMA mbona nyie ata amuihubiri mnalo watu tunaelekea KANANI,wale walegevu watabagi jangwani
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,022
Likes
1,235
Points
280
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,022 1,235 280
Kwa hili jamaa zangu wamezidiwa..Ngoja niwasaidie kujibu..

CCM hatukuwafukuza..Tulivua Gamba..

CCM oyee..
 
B

brigh wise

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
B

brigh wise

Member
Joined May 4, 2013
70 0 0
Hawakufukuzwa hao!Ila mfumo wa chama chao wanabadili kama mhusika haendani na kasi wanayoitaka.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,322
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,322 280
Huu ni msumari wa moto kwa lumumba
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,242
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,242 4,479 280
Mkikosa hoja mnaanza viroja.

mkuu katika dhana ya uwajibikaji ndani ya ccm na maadili, hawa wawili kwa kuanzia wanatosha kisha tutaendele...

Chenge baada ya kukubali kuwa anavijisenti vya rada, nihatuagani za kinidhamu zilichukuliwa?

Lowasa alijiuzuru kwa kukosa uadilifu je? mahakama imeshirikishwa kwa kutumia madaraka vibaya?

 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,242
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,242 4,479 280
Hawakufukuzwa hao!Ila mfumo wa chama chao wanabadili kama mhusika haendani na kasi wanayoitaka.

Lowasa hakutoswa? au wenyekura nyingi bungeni sio ccm?

katiba ya ccm inasemaje.....wanabadilisha makatibu wakuu kila baada miaka mingapi vile au ....
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,242
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,242 4,479 280
Kwa hili jamaa zangu wamezidiwa..Ngoja niwasaidie kujibu..

CCM hatukuwafukuza..Tulivua Gamba..

CCM oyee..

Gamba gumu kabisa ambalo Mnauye alijigamba eti litabanduka ni Lowasa......Thubutu kidogo Nape limtowe

damu
kwanini asisepe nakulianzisha kwa chiza....
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
Last edited by a moderator:
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Thread ina kiwango cha Bavicha...
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278