Tafakari kwa makini


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Kama upo kwenye uhusiano halafu haujisikii amani kufanya yale yaliyo sahihi tambua kuwa hapo unaburuzwa kihisia,mfano mpenzi wako akikukosea unaogopa kumwambia kwa kuhofia atakuacha tambua una maradhi ya utegemezi wa hisia,yaani umempa mtu mwingine mamlaka ya kukuamulia hisia zako,hili ni tatizo kubwa,jikomboe kwa kubadilika,bahati mbaya wengine huita hali hii kupenda wakati ni maradhi ya hisia,jitambue na ubadilike!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mtama umenigusa aisee hiyo iliwahi kunitokea wakati nikiwa mdogo ila sasa nimekuwa niliwahi kabisa kufanya hayo! Kula thanks basi
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
True.
True.
True,
elimu ya utambuzi ni pana sana na ni ghari kuliko elimu zote duniani.
Thaxxxxxx.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,722
Likes
2,664
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,722 2,664 280
Unawafundisha nini??wakiachika utawachukua??kaungane na watu wa TGNP au A.Nkya!kwenye majukwaa:nono:!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,822
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,822 280
Kama upo kwenye uhusiano halafu haujisikii amani kufanya yale yaliyo sahihi tambua kuwa hapo unaburuzwa kihisia,mfano mpenzi wako akikukosea unaogopa kumwambia kwa kuhofia atakuacha tambua una maradhi ya utegemezi wa hisia,yaani umempa mtu mwingine mamlaka ya kukuamulia hisia zako,hili ni tatizo kubwa,jikomboe kwa kubadilika,bahati mbaya wengine huita hali hii kupenda wakati ni maradhi ya hisia,jitambue na ubadilike!
Kweli kabisa.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Kama upo kwenye uhusiano halafu haujisikii amani kufanya yale yaliyo sahihi tambua kuwa hapo unaburuzwa kihisia,mfano mpenzi wako akikukosea unaogopa kumwambia kwa kuhofia atakuacha tambua una maradhi ya utegemezi wa hisia,yaani umempa mtu mwingine mamlaka ya kukuamulia hisia zako,hili ni tatizo kubwa,jikomboe kwa kubadilika,bahati mbaya wengine huita hali hii kupenda wakati ni maradhi ya hisia,jitambue na ubadilike!
...Ok,...ngoja ni delete tafsiri yangu nyingine ya Mapenzi.
Walaaniwe waliosema eti mapenzi ni kumteka mtu hisia, washindwe na walegee!
But wait,.....mbona nawe 'unataka kuniteka hisia' zangu kwa ujumbe huu?
 

Forum statistics

Threads 1,237,800
Members 475,675
Posts 29,301,533