Tafadhali naombeni mbinu mpya za kutongoza kwani nilizonazo siyo rafiki kwa Wanawake wa sasa!


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,217
Likes
41,443
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,217 41,443 280
Kichwa cha habari kimeshajitosheleza hivyo karibuni tu mtoe ushirikiano wenu kwa kinachotakiwa.

Akhsanteni sana na naomba kuwasilisha.
 
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
404
Likes
281
Points
80
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
404 281 80
Tafuta sana hela tena ziwe nyingi na hata ukiamua kuzitumia.ukizitumia leo kesho zipatiakne mara mbili yake. Mfano ukitumia leo milion moja kesho upate milion mbili..hapo ndo uanze kutongoza.ukikataliwa na hapo kuwa wewe si binadamu
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,217
Likes
41,443
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,217 41,443 280
Tafuta sana hela tena ziwe nyingi na hata ukiamua kuzitumia.ukizitumia leo kesho zipatiakne mara mbili yake. Mfano ukitumia leo milion moja kesho upate milion mbili..hapo ndo uanze kutongoza.ukikataliwa na hapo kuwa wewe si binadamu
Mkuu akhsante kwa ushauri wako mzuri tu ila naomba kukuuliza hivi kwa maisha ya leo ya Magufuliconomics upatikanaji wa hizo Milioni ulizozitaja hapo ni mrahisi kama ulivyosema?
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,803
Likes
1,486
Points
280
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,803 1,486 280
put money where your mouth is
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
nyoa kiduku,shusha suruali chini ya makalio,jifunze kuimba singeli,anza kutumia swaga za kijanja kama vile Niaje,mzuka,nasanasa, vepee, ukiweza piga na ndumu kidogo utawapata tu
 
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
404
Likes
281
Points
80
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
404 281 80
Mkuu akhsante kwa ushauri wako mzuri tu ila naomba kukuuliza hivi kwa maisha ya leo ya Magufuliconomics upatikanaji wa hizo Milioni ulizozitaja hapo ni mrahisi kama ulivyosema?
GENTAMYCINE Acha kabisa kutongoza hasa mijini mana kijijijin unaweza kuwa mkali wa hisabati.physics. au umetokea mjini umerudi kwenu kijijin umekula jeans ya savico au kamatia chni ukawa unawacharaza kinomanoma ........huna hela acha kabisa kutongoza.usijisumbue.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
Kichwa cha habari kimeshajitosheleza hivyo karibuni tu mtoe ushirikiano wenu kwa kinachotakiwa.

Akhsanteni sana na naomba kuwasilisha.
Salimisha maisha yako kwa Bwana YESU. Mke mwema hutoka kwa Bwana. Muombe yeye naye atakupa mwanamke wa kufanana na wewe
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,412
Likes
979
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,412 979 280
Tafuta pesa watakuja wenyewe hutahangaika kutongoza
 
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
404
Likes
281
Points
80
Ndetimakete

Ndetimakete

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
404 281 80
NNJIA NYINGINE IGA KIPAJI CHA DUDE KWENYE KIPIND CHA BONGO DARSILAMU HAKIKISHA UNAYOYAONGEA YANAELEKEA NA UKWELI ASILIMIA 99.YAAN UWE SAMJO ZAIDI YA MR DUDE.UTAWAKAMATA WENGI HASA WASHAMBAWASHAMBA.HAPA UNAWEZA UKAWA UNATUMIA HELA NDOGO UKIMPATA LEO UNAANZA NA MWINGINE
 
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
nyoa kiduku,shusha suruali chini ya makalio,jifunze kuimba singeli,anza kutumia swaga za kijanja kama vile Niaje,mzuka,nasanasa, vepee, ukiweza piga na ndumu kidogo utawapata tu
Wewe ni ustadhi?
 
M

mwenyeKitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
951
Likes
751
Points
180
Age
49
M

mwenyeKitu

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
951 751 180
Kuhusu kutongoza. ...hamna standards. .

Hata wanaotongozwa wakija hapa hawana cha maana watachokwambia
 
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
400
Likes
461
Points
80
Age
23
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
400 461 80
Salimisha maisha yako kwa Bwana YESU. Mke mwema hutoka kwa Bwana. Muombe yeye naye atakupa mwanamke wa kufanana na wewe
Asa kweli mwanaume ukafanane na mkeo???
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878