Tafadhali naomba tafsiri ya sentenzi hii katika lugha ya kiingereza! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali naomba tafsiri ya sentenzi hii katika lugha ya kiingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Muttaline, Apr 22, 2012.

  1. Muttaline

    Muttaline Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ''pole na safari'' tunasemaje hapo kwa ki-english?
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,808
    Likes Received: 2,583
    Trophy Points: 280
    Bila shaka Sorry for the journey, word to word.
     
  3. Muttaline

    Muttaline Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yap word to word... vipi ipo hiyo katika utamaduni wa kiingerezaa? na kama ipo kwa maneno kama hayo wanasemaje wao? Literal translation..
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 802
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    upo karibu na jibu.
    Sorry for the lager.
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,766
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kazi kweli kweli!
     
  6. Muttaline

    Muttaline Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hiyo sorry the lager sijaielewa kaka
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh,
    Umepatia safi sana kula5.
     
  8. Muttaline

    Muttaline Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahahah hiyo sorry and journey itaua mtu!!!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizi mbavu zinaweza kuchomoka jamani khaaa

     
  10. s

    shee leo Senior Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sentenzi??!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,328
    Likes Received: 22,172
    Trophy Points: 280
    sorry for the beer
     
  12. Muttaline

    Muttaline Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hizi tafsiri zote ni kama za neno kwa neno.... nahijaji za kimawasiliano...sio lazima ku-retain muundo wa lugha chanzi..
     
  13. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 743
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I think..."sorry for the journey"
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,808
    Likes Received: 2,583
    Trophy Points: 280
    Ok jokes apart nadhani hope you had pleasant journey inakaribia pole kwa safari.
     
  15. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    did you have a nice trip?

    hii vipi inalipa?
     
  17. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sina hakika kama wazungu wana utamaduni wa kupeana pole kwa safari kwa maana kwa wao safari ni ku-enjoy, kuburudika, kustarehe na kujifunza sio kama sisi wabantu unampa mtu pole ya safari bila kujali kuwa alifurahia safari au la! kama nimesafiri kuzuru mbuga za wanyama sasa pole ya nini wakati nilienda kuburudika!?
     
  18. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 898
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Duuh! kama wabunge wetu tu kiingereza tatizo
     
  19. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,808
    Likes Received: 2,583
    Trophy Points: 280
    True safari za mswahili shida ile mbaya no comfort at all ,potholes, overloading, traffic police every metre ,name it!
     
  20. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    I hope you travelled well .... .... .... ..
     
Loading...