Tafadhali 'mliooa' jitahidini kuwaridhisha wake zenu kwani Mabachela waandamizi tumechoka wuwasaidieni kazi Maghettoni mwetu

Poisonous

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,477
2,000
Haiwezekani kati ya Wake za Watu Kumi ( 10 ) unaowabandua (unaolala) nao Tisa ( 9 ) ukiwa nao Vitandani wanalalamika kuwa Waume zao wamekuwa 'Goigoi' kama Wachezaji wa Klabu ya Yanga SC na kwamba hawawafurahishi wala kuwaridhisha tena kama walivyokuwa Wachumba wakiwa wanabaiolojiana.

Mabachela Waandamizi tunawaonea sana Huruma 'tunavyowabandulia' ila hatuna jinsi Kwani Wanaume tusiooa Siku hizi huwa tuna Semina zetu za jinsi ya Kutiririka na Kuserereka na Wake zenu ( kama Tuisila Kisinda akiwa pembezoni mwa chaki ) kiasi kwamba hata tukiwa nao Vyumbani 'Faragha' huwa 'wanawatukana' kweli kweli japo mnawagharami kila Kitu.

Wanaume mliooa 'mnafeli' wapi nyie?
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
10,466
2,000
Ktk utafiti wangu nimegundua sababu kubwa tatu zinazopelekea poor performance kwenye 6×6.
1. Msongo wa mawazo unaotokana na changamoto ya kipato kushindwa kutosheleza mahitaji ya kila siku.
2. Wanaume wengine wako bize Sana. Hivyo hawana muda na wake zao kwasabb
3. Misosi isiyofaa inayopelekea unene. Hili hupelekea homoni za kike kuzalishwa kwa wingi kwa wanaume na mm ushusha nguvu za kiume. Kwa wanawake huzalisha homoni za kiume kwa wingi na kushusha hamu ya tendo.

(Usishangae hata mwanaume anazalisha homoni za kike).

Sababu namba 2 na 3 hutokea kwa wanawake pia

Sexless kungwi la kitaa
 

Poisonous

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,477
2,000
Ktk utafiti wangu nimegundua sababu kubwa tatu zinazopelekea poor performance kwenye 6×6.
1. Msongo wa mawazo unaotokana na changamoto ya kipato kushindwa kutosheleza mahitaji ya kila siku.
2. Wanaume wengine wako bize Sana. Hivyo hawana muda na wake zao kwasabb
3. Misosi isiyofaa inayopelekea unene. Hili hupelekea homoni za kike kuzalishwa kwa wingi kwa wanaume na mm ushusha nguvu za kiume. Usishangae hata mwanaume anazalisha homoni za kike.

Sexless kungwi la kitaa
Sasa inakuwaje Wengine ni Mabachela Waandamizi na Maisha yetu ni Magumu kuliko yanavyoelezeka ila Wake za Watu wakikutana nasi 'wanasuuzika' vilivyo huku 'wakiwananga' Waume ( Mabwana ) zao ambao wengi wao wana Vipato vikubwa mno tu?
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
10,466
2,000
Sasa inakuwaje Wengine ni Mabachela Waandamizi na Maisha yetu ni Magumu kuliko yanavyoelezeka ila Wake za Watu wakikutana nasi 'wanasuuzika' vilivyo huku 'wakiwananga' Waume ( Mabwana ) zao ambao wengi wao wana Vipato vikubwa mno tu?
Uwepo wa mke muda wote ambaye anakusumbua ama kifikra au kwa maneno kwasabb za kimaisha kunaharibu saikolojia ya mwanaume. Na kwakuwa tendo hili hushamirishwa na utilivu wa saikolojia, basi ikivurugika ufanisi wa tendo hushuka.

Huyu bachela kitendo cha mke wa mtu kukutana naye kina-boost saikolojia yake na kujiona kidume zaidi ya mwenye mke. Hivyo ufanisi huongezeka.
 

ikiumasema

JF-Expert Member
Oct 9, 2015
677
1,000
Mimi natomb mke wa mtu kwa pesa....kuna mmoja nimemla mara mbilj amenipa alaki tano....siwez risk maisha yangu halafu natoka sina pesa...kamweee
 

Tk01

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
204
500
Haiwezekani kati ya Wake za Watu Kumi ( 10 ) unaowabandua ( unaolala ) nao Tisa ( 9 ) ukiwa nao Vitandani wanalalamika kuwa Waume zao wamekuwa 'Goigoi' kama Wachezaji wa Klabu ya Yanga SC na kwamba hawawafurahishi wala kuwaridhisha tena kama walivyokuwa Wachumba wakiwa wanabaiolojiana.
Usijar na wewe utakavyooa, wenzako watakusaidia tuu ni Mida tu utaongeaa
 

miles45

JF-Expert Member
Jan 4, 2019
620
1,000
We bro toka lini mwanamke akaridhishwa ......? Acheni kujiumiza na vitu vilivyo nje ya uwezo wenu.

Nyie ndio mnao jitesa kuongeza uume ili umridhishe mwanamke Alie jitumbukiza matango huko chini hadi k imetanuka imekua sio. Cha ajabu badala ahangaike alie jitanua k na matango yake kuipunguza wewe ndio unahangaika kutumia madawa ili ukuze uume kuendana na kasi ya matango hahahahah

Au utakuta eti mwanaume unajizulu na madawa ya kikongo ili kuongeza nguvu za kiume wenyewe mnaita .....ili kumridhisha mwanamke ambaye anahisia na matango na sio mwanaume ,au wenye hisia na kujichezea visimi na vidole ili waridhike kama wewe ni mwanaume na unafanya haya wewe ni mpumbavu na unaelekea kuwa mwanawazimu no matter who you are.

Mnapo kuwa mnafanya mapenzi na mwanamke wote ni jukumu lenu kujifikisha kileleni maana kila MTU anaujua mwili wake au fanye nn ili aridhike .

NB
Wanaume acheni kuwa watumwa Wa wanawake kwa kisingizio cha kulinda mahusiano siji nini nini huko....! Mwanaume jipende kama haridhiki kwa ulicho nacho huyo sio wako muache aende
 

HSIRAJI

JF-Expert Member
May 28, 2019
384
1,000
@gentamycn siamin kama leo unaongea Maneno haya ila wanawake wamekuwa tegemezi KWA kila ktu mpaka kuridhishwa huku wakiwa wametulia kabsa ktandan .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom