Tabu ley afariki dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabu ley afariki dunia

Discussion in 'Entertainment' started by Shy, Jun 29, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwamba mwanamuziki maarufu wa kongo , tabu ley amefariki dunia
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umesikia WAPI?
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,312
    Likes Received: 5,030
    Trophy Points: 280
    duuu ebwanaee, ni tetesi au? maana kichwa cha mada ni kama una uhakika vile
     
  4. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mke wake si yupo hapo Dar kwani si angethibitisha!!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Siyo mke wake mkuu. Mbilia Belle na Tabu Ley walisha achana zamani.
     
  6. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Shy,

    hebu lete link ya hii nyuzi ama itakua uzushi na itafungwa.

    Regards.
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nami nilipanga nimuulize amesikia wapi?maana ukileta habari si unasema labda nimesikia radio one ay Tbc wakitangaza,tueleze ndugu yetu wapi umesikia?
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    NIMESHAPATA UHAKIKA KWELI AMEFARIKI ANGALIA TETESI - TABU LEY AFARIKI DUNIA - Wanabidii | Google Groups
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hii si ni wewe...umeandika uko sasa what the point.
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Nimeuliza huko na nimeshapatiwa jibu huko ndio link hiyo tatizo nini ?? ULITAKA NITOE LINK GANI ??
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,492
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama kuna ukweli wa swala hili, Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    -kuna jamaa mmoja alikuambia urudi shule.....bwa ha ha ha ha ha ha
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahahaha huyu mbishi sana bora umemwambia.
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Shy,

    mbona unatupatia link ya forum nyengine?..That is not really
    a credible source.Hio ni kama mtu aandike tetesi humu JF
    kisha uende huko wanabidii uwape link ni ya JF as a credible
    source to a posting.

    Hii ishu imeripotiwa na News Agency gani?
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Meanwhile umesikia ama umesoma?
     
  16. C

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #16
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,166
    Likes Received: 11,074
    Trophy Points: 280
    Kw hiyo mie hapa bado sijawasoma ni kweli amefariki bado hamjathibitisha? naomba mnidadavulie mwenzenu
     
  17. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hakuna chombo chochote cha habari kinachothibitisha kifo cha Tabuley (nimetafuta sana kwenye mtandao). Huyu Shy naona Mods wam "ban" kuanzisha mada hapa..maana naona habari zake nyingi zina UTATA!!
     
  18. C

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #18
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,166
    Likes Received: 11,074
    Trophy Points: 280

    Ni vema kwanza mumjue ana tabia gani, mazingira yake, shughuli yake inayompatia riziki ya kila siku kama kweli anaridhika na je ana stress yoyote? wasi m "ban" kwanza. hiyo ni hatua ya juu sana.
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    In regards to the fact that hii habari haina uthibitisho basi
    naomba kuifunga hadi ukweli utakapojitokeza.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...