Tabora: Waziri Lugola ataka hadi kufikia jioni Polisi iwe imeachia pikipiki zote ilizokamata, vinginevyo kukumbana na mkono wake

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
59,593
2,000
ni jambo LA kupongezwa,maana hivi sasa vituo vingi vya Post hadi central vimegeuzwa gereji za PIKPIK

lundo hadi uani,ni parking ya PIKPIK chakavu tyuu...ZAMANI walijaza mabaiskeli ya phoinex na swala..

full kuji sevia kiwese,tairi,betri..everything!!
Agizo unafikiri litatekelezeka!

Ova
 

Escaper

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
1,783
2,000
Amewashirikisha TRA lakini ? maana wengine makosa yao yako linked na kutolipia leseni mbalimbali.
 

SPYMATE

JF-Expert Member
Apr 17, 2013
1,574
2,000
Kwaio kadi ya pikipiki unaibadilisha vipi usajili wake?
Kwani wanaonunua magari na vyombo vingine card wanabadili vipi?
Si umiliki unabadilishwa kwa kufuata taratibu za kawaida Sheikh!!!
Ukishaziwa unapewe receipt na documents zingine kukusaidia kuhamisha umiliki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom