Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora: Wabunge wa CHADEMA waachiwa kwa dhamana; Kupokewa kwa maandamano Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIJIGOJUNIOR, Sep 19, 2011.

  1. K

    KIJIGOJUNIOR Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Taarifa niliyoipata hivi punde ni kwamba wapambanaji wa Chadema, Meneja wa Kampeni Sylivester Kasulumbayi (MB) na Suzan Kiwanga (MB)waliokuwa wamekamatwa kwa hila na polisi wa magamba wameachiwa huko Tabora na sasa muelekeo ni kwenye uwanja wa mapambani Igunga, Hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  2. p

    propagandist Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameachiwa au wamepewa dhamana, fafanua.
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,670
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa, kama ni kweli lakini.
     
  4. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Tundu Lisu,umelala macho kuhakikisha wanaachiwa, wanapata dhamana, au kupelekwa mahakamani.Pole sana kwa jinsi kwa kazi nzito ya kupambana na uonevu wa CCM na Serikali yake. Mungu akulinde
     
  5. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up! Makamanda komaeni nao mpaka mwisho.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,466
    Likes Received: 5,590
    Trophy Points: 280
    Kazi nzuri! asante kwa taarifa mkuu
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LEO KUNA mtu kaiba password yako bwana MS
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,755
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    changes is innevitable. Amebadilika, tumpokee.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,554
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu wewe huyo ? Basi tutaona mengi mwaka huu,
     
  10. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45

    This is good for those who wishes for the better of Tanzania and its people. All the best to fans and fighters for equality before the law!!!!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,595
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    naona kama sasa hivi umeanza kutumia akili yako.kweli siyo kweli?
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hata nyerer kabla ya uhuru alikamatwa na wakolono(weupe)ila haikuzuia uhuru sembuse hawa wakoloni weusi wasiojua hata bastola inatengenezwaje?
    freedom is coming tomorow.
     
  13. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Something is happening,huyu sio Malaria sugu ninayemjua.
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndiye yeye mwenyewe huyo! Hivi bado hujazoea vituko na ucomedy wa Malaria Sugu?
    Leo huyu jamaa kaamua kuingia kidogo kwenye 18 zenu....subirini kesho atavyokuja kuharibu
    hali ya hewa hapa jamvini kwa kuiponda CDM na viongozi wake. Mie binafsi nimeshamzoea na huwa anipasui kichwa
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hakika wa2 wanabadilika!
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,659
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    tuthibitishie tafadhali usije kuwa unataka kupima upepo, maana magamba nao wana mbinu za kutaka kujua maoni ya watu hapa JF
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    CHADEMA kazi kazi hakuna kulala mpaka kieleweke...
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    posts za MS lazima ziwe na chembe chembe za udini
     
  19. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Tayari makamanda wameachiwa kwa dhamana baada ya kusomea shitaka la shambulio la aibu, kwa uoga mkubwa wamesomewa mashtaka kwenye mahakama huko Tabora, badala ya Igunga kosa lilikofanyika.

    Mapambano yanaendelea
     
  20. s

    smz JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Mimi sijamuelewa vizuri aliyeleta taarifa hii. Taarifa ni nzuri kwamba wameachiwa. Sasa maswali yafuatayo hayana majibu:

    1. Wameachiwa na polisi kwamba hakuna ushahidi wa kuwafikisha mahakamani.

    2. Wameachiwa na polisi kwa maelezo kwamba warudi kuripoti kesho/wiki ijayo au?

    3. Wamefikishwa mahakamani, wakasomewa shitaka (lipi) halafu wameachiwa kwa dhamana. Kama jibu la hapa ni ndiyo, wameachiwa kwa masharti gani.

    Tafadhali yeyote mwenye majibu ya maswali haya atusaidie.
     
Loading...