Tabora: Ni lazima uandamane vinginevyo hatua kali za nidhamu zitachukuluwa dhidi yako


KIPUMPUSWA

KIPUMPUSWA

Senior Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
107
Likes
0
Points
0
KIPUMPUSWA

KIPUMPUSWA

Senior Member
Joined Jul 16, 2011
107 0 0
Ofisi ya mkuu wa mkoa tabora imesambaza waraka ukiwaelekeza wafanyakazi wote mkoani hapa kushiriki katika maandamano ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru wa tanganyika. Waraka huu unasambazwa na kikundi cha watu wasiopungua 8 pia wanajeshi wapo. Wanapofika ofisi, mkuu wa ofisi anatakiwa ataje idadi ya wafanyakazi wake, idadi hiyo kuandikwa katika kitabu.Para ya mwisho wa waraka huo inasomeka hivi ,ni lazima wafanyakazi wote katika taasisi yako washiriki katika maandamano hayo. Mfanyakazi ambaye hatohudhuria maandamano hayo hatua kali za kinidhamu zitachukuliwa dhidi yake.Wakuu mliopo tabora najua waraka huu mmeupata.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
hapo kuna kitu kinafichwa.haya maadhimisho ya miaka 50 yamekaa kisiasa.wanataaka waaminishe watu kuwa miaka hamsini tumepata maendeleo.mbaya zaidi Tanzania haijafikisha miaka 50 kwa sababu TANZANIA imezaliwa mwaka 1964.sasa hivi Tanzania ina miaka kama 46 hivi.sasa kwanini wanataka kutulazimisha kukubali uongo?.hii ni miaka 50 YA TANGANYIKA.haya mambo madogo ndo yanafanya zanzibar waone wanapelekeshwa na TANGANYIKA KWA KIVULI CHA TANZANIA.mia
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,021
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,021 3,789 280
Lazima nitafute sababu ya kukacha mipango hii ya kidharimu,iweje tulazimishwe?kulikoni?
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
................This is not the Tanzania of 1947,we are aware of everything which happens within the Government.Huo waraka ukiwa Tanzania nzima itakuwa safi sana,nausubiria ofisini kwangu,and they will see my reaction,and I think they will no me exactly.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Ofisi ya mkuu wa mkoa tabora imesambaza waraka ukiwaelekeza wafanyakazi wote mkoani hapa kushiriki katika maandamano ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru wa tanganyika. Waraka huu unasambazwa na kikundi cha watu wasiopungua 8 pia wanajeshi wapo. Wanapofika ofisi, mkuu wa ofisi anatakiwa ataje idadi ya wafanyakazi wake, idadi hiyo kuandikwa katika kitabu.Para ya mwisho wa waraka huo inasomeka hivi ,ni lazima wafanyakazi wote katika taasisi yako washiriki katika maandamano hayo. Mfanyakazi ambaye hatohudhuria maandamano hayo hatua kali za kinidhamu zitachukuliwa dhidi yake.Wakuu mliopo tabora najua waraka huu mmeupata.
Je inaruhusiwa kuwana na bango lako binafsi yaani kuandika mandishi uyatakayo au watawaandikia...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Lazima nitafute sababu ya kukacha mipango hii ya kidharimu,iweje tulazimishwe?kulikoni?
Mkuu sitashanga kuona walaka huo kwani huku Arusha siku alipokuja Kikwete kipindi cha kampini walituma watu hapa mjini kuwataka watu wafunge ofisi na soko la huko relini nalo lilifungwa...inawezekana wamegundua watu hawatajitokeza ndiyo maana wamegundua njia mpya lakini mimi sitoenda labda waturuhusu kuwa na mabango yenye maelezo tunayotaka sisi...
 
KIPUMPUSWA

KIPUMPUSWA

Senior Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
107
Likes
0
Points
0
KIPUMPUSWA

KIPUMPUSWA

Senior Member
Joined Jul 16, 2011
107 0 0
Je inaruhusiwa kuwana na bango lako binafsi yaani kuandika mandishi uyatakayo au watawaandikia...

Hakuna maelekezo ya waandamanaji kuwa na mabango. Sijui ni kwa nini wapiganaji walihusishwa katika zoezi hilo la kusambaza huo waraka. kama kutishiana nyau vile!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Huo waraka kama ni kwa Tanzania nzima, ukomee huko huko, sisi Tarime na Rorya hatutaki kuuona kabisaa, maana sisi siyo sehemu ya Tz tuna serikali yetu.
 
S

strit boy

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
0
Age
32
S

strit boy

Member
Joined Aug 24, 2011
87 0 0
Magamba sasa maji yamewafika shingoni hawana cha kuongea zaidi wanatumia ubabe tu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,638
Likes
3,802
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,638 3,802 280
huo ndio wakati muafaka wa mapinduzi ya kumkomboa mtanganyika
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Huo waraka kama ni kwa Tanzania nzima, ukomee huko huko, sisi Tarime na Rorya hatutaki kuuona kabisaa, maana sisi siyo sehemu ya Tz tuna serikali yetu.
<br />
<br />
hapana mkuu jasusi, mi nina wazo tofauti. acha watulazimishe kuandamana, na twende kwa wingi lakini kila mmoja, kwa kutumia haki yetu kupitia ibara ya 18 ya katiba, twende na bango lenye ujumbe kwa serikali. kila mmojamapewe uhuru wa kuandika anachofikiri na wala asibughudhiwe
 
RUMANYIKA

RUMANYIKA

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
33
RUMANYIKA

RUMANYIKA

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
315 0 33
Mkoa wa Tabora ni kati ya mikoa ambayo mahudhurio ya sherehe za kitaifa huwa na watu waachache mno. Sasa wameona hawawezi kuwabana raia wakawaida ndio maana wameamua kwa kuwa lazimisha watumishi kushiriki pamoja na wanafunzi wa primary.
 
P

People

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
364
Likes
0
Points
33
P

People

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
364 0 33
<font size="3"><b>................This is not the Tanzania of 1947,we are aware of everything which happens within the Government.Huo waraka ukiwa Tanzania nzima itakuwa safi sana,nausubiria ofisini kwangu,and they will see my reaction,and I think they will no me exactly.</b></font>
<br />
<br />
Big up.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Mkuu sitashanga kuona walaka huo kwani huku Arusha siku alipokuja Kikwete kipindi cha kampini walituma watu hapa mjini kuwataka watu wafunge ofisi na soko la huko relini nalo lilifungwa...inawezekana wamegundua watu hawatajitokeza ndiyo maana wamegundua njia mpya lakini mimi sitoenda labda waturuhusu kuwa na mabango yenye maelezo tunayotaka sisi...
Crashwise, kama jina lako lilvyo, huwa una CRASH hoja kwa BUSARA sana. I admire you!

WE CAN
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Kwani unapoteza nini ukishiriki hayo maandamano. Si bora hayo hayana hatari ya uvunjifu wa amani?
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,394