Tabora na imani za kishirikina

kajaga88

JF-Expert Member
Jul 7, 2013
228
195
Habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lakini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. Swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ni nani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.
 

Mkempia

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
1,142
1,500
Huu mkoa nimeukubali kwa ndumba! Kuna mdada mtaani kwangu alitembea na mume wa mtu akapigwa kipapai cha hatari. hivi navyoandika hapa ni marehemu sasa.
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,127
2,000
habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lKini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ninani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.

Kivipi?
 

Chagga King

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
1,770
2,000
habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lKini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ninani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.
we ni mwenyeji wa wapi, na tabora una muda gani hapo, je ulishawahi kuishi mikoa mingine au sehemu za mijini, hapo suala siyo tabora tena tabora naweza sema hayo mabango ni kama hakuna kabisa, njoo dsm, nenda mwanza n.k. ukaone jinsi yalivyotapakaa, kiukweli kwa tabora mi sijawahi ona na kama yapo basi yameanza sasa hv tena baadhi ya maeneo.
 

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
4,759
2,000
Habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lakini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. Swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ni nani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.

Uandishi wako hapo kwenye Bold upo very general as if ni kitu kinachoonekana Tabora tu wakati ni nchi nzima. mimi ni mzaliwa wa Tabora. Mabango ya waganga wa kienyeji yapo mitaa ya uswahilini tu kama ilivyo Dar es salaam ukikatiza Tandale, temeke,kigogo,buguruni,mtongani etc.

Kukuta mabango ya waganga wa kienyeji eneo kama Ng'ambo,Isevya,Chem chem,Kiloleni unashangaa nini?
 

Christine1

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
13,632
2,000
Ni kweli huo mji kwa uchawi upo juu!
Ctasahau nilipokua chuo, mgombea mmojawapo wa urais wa chuo kipindi hicho nasoma anatokea huko alienda hadi kwa mganga kisa urais wa chuo!
Rejea ule mti uliosimama wenyewe ....ile ilikuwa ripoti kuwa lucifer ndo anatawala hapo.
 

Asa'rile

JF-Expert Member
Jun 29, 2012
439
195
Habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lakini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. Swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ni nani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.
.......Huko, inatakiwa ipelekwe ile Injili ya Moto, hayo mabango yatang'oka yenyewe,. hali hiyo sio Tabora pekee, imetapakaa nchi nzima,
hasa kipindi hiki cha kuelekea kwenye uchaguzi
 

Muyobhyo

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
8,163
2,000
dawa yao mkerewe tu, wanaogopa wakerewe vibaya sana wakisikia we ni mkerewe wala hawakugusi utakaa na kumaliza shughuli zako na kuondoka, nimesoma milambo 0-level na primary urambo kijiji cha kazaroho na songambele njia ya kwenda ulyankulu ukitokea urambo, wanaliogopa sana hilo kabila na sijajua sababu yake ni nini
 

Asa'rile

JF-Expert Member
Jun 29, 2012
439
195
dawa yao mkerewe tu, wanaogopa wakerewe vibaya sana wakisikia we ni mkerewe wala hawakugusi utakaa na kumaliza shughuli zako na kuondoka, nimesoma milambo 0-level na primary urambo kijiji cha kazaroho na songambele njia ya kwenda ulyankulu ukitokea urambo, wanaliogopa sana hilo kabila na sijajua sababu yake ni nini
as a matter of fact, makabila yote ya ki Afrika, Ulozi au uchawi ilikuwa/ni part and parcel ya maisha yetu kwa ujumla. Babu wa babu zetu waliishi hivyo na ilionekana kuwa Ok tu,
yale matambiko, makafara, mazindiko ilikuwa ni mila na desturi zao !!
LAKINI, kwasababu waliiabudu miungu mingine, effects/madhara yake ndiyo yanatafuna kizazi cha leo. Hapa nina maana ile milaana ya kila aina tuliyo nayo leo imetokana na hiyo ishue
 

marikiti

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,917
2,000
habari wana jamvi. Mimi niko tabora, lakini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. Swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? Na ni nani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za tanesco? Mimi binafsi inanikera na sipendi sana.
mbona dsm ndio zaidi
 

Muyobhyo

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
8,163
2,000
na mengi utakuta yameandikwa tunatibu nguvu za kiume, sijawahi ona wanatibu nguvu za kike
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lakini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. Swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ni nani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.
Katavi ipo wapi kwani , na simiyu manake nayenyewe ipo kichawichawi.
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,064
2,000
Habari wana jamvi. mimi niko Tabora, lakini kitu cha ajabu mji mzima kumejaa mabango ya waganga wa kienyeji, ambayo yanashawishi wananchi kufanya vitendo vya uhalifu. Swali langu ni hivi, hakuna viongozi wa mitaa? na ni nani anatoa ruksa kubandika mabango haya kwenye nguzo za Tanesco? mimi binafsi inanikera na sipendi sana.
Unapenda kidogo, si sana!,,!!!
 

zugimlole

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
1,903
2,000
we ni mwenyeji wa wapi, na tabora una muda gani hapo, je ulishawahi kuishi mikoa mingine au sehemu za mijini, hapo suala siyo tabora tena tabora naweza sema hayo mabango ni kama hakuna kabisa, njoo dsm, nenda mwanza n.k. ukaone jinsi yalivyotapakaa, kiukweli kwa tabora mi sijawahi ona na kama yapo basi yameanza sasa hv tena baadhi ya maeneo.
hakuna mabango ila ndumba zipo zinapigwa kimyakimya mi mzaliwa wa hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom