Tabora: Mamalishe wamzuia Mbowe kwa muda, waomba kupiga naye picha ya Ukumbusho

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
85,273
2,000
Hii ndiyo Taarifa mpya kutoka Tabora , Kwamba Mwamba Mbowe akiwa katika harakati za Operesheni Haki huko Kanda ya Magharibi, amevamiwa na Kundi la Mama Lishe huku wakimtaka kupiga nao picha ya ukumbusho ndiyo aendelee na Operesheni zake, ambapo Mwamba alisalimu amri na kupiga picha na wamama hao huku kibwagizo cha #Mwamba Tuvushe kikitamba.

@chadema_in_blood_shared_a_photo_on_Instagram:_“Mh._Freeman_Mbowe_Katika_picha_ya_pajoma_na_Ma...jpg
 

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
22,577
2,000
Hii ndiyo Taarifa mpya kutoka Tabora , Kwamba Mwamba Mbowe akiwa katika harakati za Operesheni Haki huko Kanda ya Magharibi , amevamiwa na Kundi la Mama Lishe huku wakimtaka kupiga nao picha ya ukumbusho ndiyo aendelee na Operesheni zake , ambapo Mwamba alisalimu amri na kupiga picha na wamama hao , huku kibwagizo cha #Mwamba Tuvushe kikitamba .

View attachment 1810573
Nyomi ya kufa ntu
 

bagamoyo

JF-Expert Member
Jan 14, 2010
12,750
2,000
Hakika nikisoma harakati za Nyerere ktk vitabu , simulizi za wazee na intaneti, mwanasiasa mahiri anayeshabihiana na Nyerere kutafuta uhuru wa kweli wa watu ni Mh. Freeman Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa CHADEMA.
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
6,801
2,000
Maisha yaenda kasi sana ya Bombadia aisee ili hali Sabaya ananyea debe Kisongo Eti Mbowe yupo anazunguka nchi nzima kunadi CHADEMA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom