Tabia zao please!


Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Wanajamvi ninahitaji wanaojua hili mnijuze atleast nijue hata kama ni pori niingie nikijua ni upande gani kuna simba na upande gani sana swala!
Nina mpenzi wangu ambaye yeye kwao ni kyela yaani mnyakyusa kwa kabila, tatizo ni kwamba sina ufahamu wa kuridhisha juu kabila hili, kwa anayefahamu tabia za hawa watu kiundani iwe positive ama negative kwangu zote muhimu naomba achangie.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Nasikia ni wanafiki sana. Wanapokuwa na waume zao wanaonesha kuwatii sana mpaka kiasi cha kuwapigia magoti wakati wakiwapa maji ya kunywa lakini mume akisafiri au huyo mke akisafiri ugeuka kabisa na kugawa ile kitu kama pipi kwa watoto wa chekechea. Ili tatizo ni kubwa sana hasa kwa wale wenye wake wa Kinyakyusa ambao wanafanya biashara za kusafiri. Kwa kifupi the majority sio wachoyo kabisa - wamepewa bure nao utoa bure!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,710
Likes
46,038
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,710 46,038 280
Jaribu kuwasiliana na MMM au George Mwakalinga. Afu hivi kuna Wanyakyusa ambao majina yao hayaanzii na M?
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Nasikia ni wanafiki sana. Wanapokuwa na waume zao wanaonesha kuwatii sana mpaka kiasi cha kuwapigia magoti wakati wakiwapa maji ya kunywa lakini mume akisafiri au huyo mke akisafiri ugeuka kabisa na kugawa ile kitu kama pipi kwa watoto wa chekechea. Ili tatizo ni kubwa sana hasa kwa wale wenye wake wa Kinyakyusa ambao wanafanya biashara za kusafiri. Kwa kifupi the majority sio wachoyo kabisa - wamepewa bure nao utoa bure!!!
nashukuru kaka, dah kwa hili kweli inabidi nijipange!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Obsession?
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Jaribu kuwasiliana na MMM au George Mwakalinga. Afu hivi kuna Wanyakyusa ambao majina yao hayaanzii na M?
Ni wachache sana ingawa wapo, hasa dot com generation!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,710
Likes
46,038
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,710 46,038 280
Nasikia ni wanafiki sana. Wanapokuwa na waume zao wanaonesha kuwatii sana mpaka kiasi cha kuwapigia magoti wakati wakiwapa maji ya kunywa lakini mume akisafiri au huyo mke akisafiri ugeuka kabisa na kugawa ile kitu kama pipi kwa watoto wa chekechea. Ili tatizo ni kubwa sana hasa kwa wale wenye wake wa Kinyakyusa ambao wanafanya biashara za kusafiri. Kwa kifupi the majority sio wachoyo kabisa - wamepewa bure nao utoa bure!!!
Kumbe ndo walivo!
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Itabidi nichelewe kidogo kutangaza uchumba ili niruhusu uchunguzi wa kina na namna gani nitatatua haya mapungufu-
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Pia nasikia ni wazuri kwenye 'ndumba' za kuwafanya waume zao kuwa 'mabwege'.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
Itabidi nichelewe kidogo kutangaza uchumba ili niruhusu uchunguzi wa kina na namna gani nitatatua haya mapungufu-
Usihofu sana tatizo la ktmegewa kwa sababu hakuna kabila lisilomegwa. Ni suala la kumuomba mungu akupe mke mwema
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Wanajamvi ninahitaji wanaojua hili mnijuze atleast nijue hata kama ni pori niingie nikijua ni upande gani kuna simba na upande gani sana swala!
Nina mpenzi wangu ambaye yeye kwao ni kyela yaani mnyakyusa kwa kabila, tatizo ni kwamba sina ufahamu wa kuridhisha juu kabila hili, kwa anayefahamu tabia za hawa watu kiundani iwe positive ama negative kwangu zote muhimu naomba achangie.
Hili swali sijui lina ukabila.... au ukabila unanyemelea hili swali

vipi umeshajicheki wewe mwenyewe na kutoa boriti kwenye jicho lako tayari kiasi kwamba uko tayari kuona kibanzi kwenye jicho la mwenzako??

Binafsi kabila halinisumbui kama ambavyo tabia za wazazi zinanisumbua
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
mi nimo tu j amani,,,lakini kuuliza ndio kujua ni wanani wakyusa???ni mtu mnene au ni kabila flani wallah mniwie radhi..ndio kujua huku,,
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Obsession????
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,103
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,103 280
Nasikia ni wanafiki sana. Wanapokuwa na waume zao wanaonesha kuwatii sana mpaka kiasi cha kuwapigia magoti wakati wakiwapa maji ya kunywa lakini mume akisafiri au huyo mke akisafiri ugeuka kabisa na kugawa ile kitu kama pipi kwa watoto wa chekechea. Ili tatizo ni kubwa sana hasa kwa wale wenye wake wa Kinyakyusa ambao wanafanya biashara za kusafiri. Kwa kifupi the majority sio wachoyo kabisa - wamepewa bure nao utoa bure!!!
Mwana hapa umemkatisha tamaa, kaaahh, na ww unaanza na Mwa si ni wa hukohuko, hii unayosema labda ni kweli nini? basi this guy must watch out, hata akimwoa amchunge mkeo hadi toilet, ila kama ni kunguru hafugiki amwache, maana inatisha kaah
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Unaoa mtu au kabila?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nasikia ni wanafiki sana. Wanapokuwa na waume zao wanaonesha kuwatii sana mpaka kiasi cha kuwapigia magoti wakati wakiwapa maji ya kunywa lakini mume akisafiri au huyo mke akisafiri ugeuka kabisa na kugawa ile kitu kama pipi kwa watoto wa chekechea. Ili tatizo ni kubwa sana hasa kwa wale wenye wake wa Kinyakyusa ambao wanafanya biashara za kusafiri. Kwa kifupi the majority sio wachoyo kabisa - wamepewa bure nao utoa bure!!!
Wanaume wakoje?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Unaoa mtu au kabila?
bro...... thanks for asking

sometimes huwa sielewi aisee... kuna watu wameuliza ni obsession? ni ukabila? ni mapenzi? au exploration? :noidea:
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Hili swali sijui lina ukabila.... au ukabila unanyemelea hili swali

vipi umeshajicheki wewe mwenyewe na kutoa boriti kwenye jicho lako tayari kiasi kwamba uko tayari kuona kibanzi kwenye jicho la mwenzako??

Binafsi kabila halinisumbui kama ambavyo tabia za wazazi zinanisumbua
kaka hapana ukabila wala udini, japo mimi ni ya kabila jingine lakini nahitaji kujua kabila ninaloliface kina tabia zipi? Nisije aibika ukweni kwa kudhani ni mambo ya ajabu kumbe kwao ndio maisha, hata hivyo hakuna namna ya kutenganisha background na maisha halisi ya mtu, ndiyo inamfanya awe alivyo, watch out kaka-
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kaka hapana ukabila wala udini, japo mimi ni ya kabila jingine lakini nahitaji kujua kabila ninaloliface kina tabia zipi? Nisije aibika ukweni kwa kudhani ni mambo ya ajabu kumbe kwao ndio maisha, hata hivyo hakuna namna ya kutenganisha background na maisha halisi ya mtu, ndiyo inamfanya awe alivyo, watch out kaka-
Unataka kujua namna ya kutoa mahali eehh?
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700