Tabia za siku hizi za member wa jamii forum soma hapa


Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,046
Likes
3,320
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,046 3,320 280
Leo ngoja ni wachambulie tabia za siku hizi za jf members wa kiwa kila jukwaa!
MMU wanakuwa makini sana kuchangia
SIASA wanakuwa wanayaponda sana magamba
HABARI wanakuwa wachochezi wakubwa wa dini na kubishana nani tajiri tanzania?
ELIMU hapo utawakuta watoto wa chuo wanalalamika tu boom likikata
KAZI wanailalamikia secretariat ya ajira
SAYANSI hii hawapendi kabisa maana wengi humu ndani tumesoma political science &arts

INTELLIGENT kila member anajifanya usalama wa taifa
AFYA asilimia kubwa ya member wanalalamika hawana nguvu za kiume
CHIT CHAT Wamejaa much know tu alafu wanajuana
PHOTO Hapo ni jokes kwenda mbele
KENYA FORUM hapo hauwapati kabisa maana wanawaogopa wa sana kenya
Toa maoni yako na wewe
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Tuambie kwenye hayo majukwaa wewe huwa unapendelea jukwaa gani gani kwanza halafu tuanze kuchangia!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Kenya forum hawapendi kwenda kwa kuwa wakenya kila kitu cha bongo wanaponda na wanaringa na kujionyesha kwua wao ni kila kitu na wana kila kitu wakati sisi tunawaona hawana lolote
 
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,755
Likes
509
Points
280
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,755 509 280
Kenya forum hawapendi kwenda kwa kuwa wakenya kila kitu cha bongo wanaponda na wanaringa na kujionyesha kwua wao ni kila kitu na wana kila kitu wakati sisi tunawaona hawana lolote
Kweli kabisa...
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Jukwaa la Kenya unawaonea wana Jf
wanadhararau sana Wakenya
wanaamini hakuna hoja nzuri itakayotokana na Wakenya
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,599
Likes
3,193
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,599 3,193 280
obama wa bongo....hii habari ni tetesi toka wapi au kwa nani?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Leo ngoja ni wachambulie tabia za siku hizi za jf members wa kiwa kila jukwaa!
MMU wanakuwa makini sana kuchangia
SIASA wanakuwa wanayaponda sana magamba
HABARI wanakuwa wachochezi wakubwa wa dini na kubishana nani tajiri tanzania?
ELIMU hapo utawakuta watoto wa chuo wanalalamika tu boom likikata
KAZI wanailalamikia secretariat ya ajira
SAYANSI hii hawapendi kabisa maana wengi humu ndani tumesoma political science &arts

INTELLIGENT kila member anajifanya usalama wa taifa
AFYA asilimia kubwa ya member wanalalamika hawana nguvu za kiume
CHIT CHAT Wamejaa much know tu alafu wanajuana
PHOTO Hapo ni jokes kwenda mbele
KENYA FORUM hapo hauwapati kabisa maana wanawaogopa wa sana kenya
Toa maoni yako na wewe
We are all products of sex and therefore JF members need to think a lot about MMU
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
hivi jukwaa gani linaongoza kwa kuwa na wambeya wengi? mi ndio nataka niwe memba wa kudumu wa jukwa hilo
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
141
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 141 160
kazi ipo! aiseeeee :confused2: :confused2:!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
naona njaa inakuuma, twen' zetu rudy's!
Rudy's......... Ngoja Ijumaa ipite, si unajua Ijumaa haieleweki, mara nyingi huwa napatwa na pumu, inanishika na ninashindwa kupumua
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Nadhani sisi wenyewe Watz tunajidharau..Na wakenya wanakuja kujazia tuu kutudharau

Kenya forum hawapendi kwenda kwa kuwa wakenya kila kitu cha bongo wanaponda na wanaringa na kujionyesha kwua wao ni kila kitu na wana kila kitu wakati sisi tunawaona hawana lolote

Chitchat....Kule ni kusutana na matarumbeta kwa kwenda mbele...Stress free zone...

hivi jukwaa gani linaongoza kwa kuwa na wambeya wengi? mi ndio nataka niwe memba wa kudumu wa jukwa hilo
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
139
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 139 160
Leo ngoja ni wachambulie tabia za siku hizi za jf members wa kiwa kila jukwaa!
MMU wanakuwa makini sana kuchangia
SIASA wanakuwa wanayaponda sana magamba
HABARI wanakuwa wachochezi wakubwa wa dini na kubishana nani tajiri tanzania?
ELIMU hapo utawakuta watoto wa chuo wanalalamika tu boom likikata
KAZI wanailalamikia secretariat ya ajira
SAYANSI hii hawapendi kabisa maana wengi humu ndani tumesoma political science &arts

INTELLIGENT kila member anajifanya usalama wa taifa
AFYA asilimia kubwa ya member wanalalamika hawana nguvu za kiume
CHIT CHAT Wamejaa much know tu alafu wanajuana
PHOTO Hapo ni jokes kwenda mbele
KENYA FORUM hapo hauwapati kabisa maana wanawaogopa wa sana kenya
Toa maoni yako na wewe
mh hapo kwenye red sidhani kama ni kweli.

ila nahisi kama umefanya majumuisho ya juu juu tabia za wana jf katika majukwaa huwezi kueleza kwa maneno machache namna hiyo. either utamiss mengi au utadanganya.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
charminglady;5113325
hivi jukwaa gani linaongoza kwa kuwa na wambeya wengi? mi ndio nataka niwe memba wa kudumu wa jukwa

Jukwaa la kikubwa!!!
Mi mwenzio nilivyo ona jukwaa la wakubwa nikawa najua ni jukwaa la kujadili namna ya kupata ada za watoto, namna ya kujenga nyumba imara na za kisasa kwa gharama nafuuu etc. Nilipoingia kwenye jukwaa hilo, nikajikuta niko Muhimbili nimewekewa drip ya kupunguza nguvu za baba Juma na Roza.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,097
Likes
14,145
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,097 14,145 280
Mmmh hapa napita kidogo naona pamekaaa kiuchochezichochezi hivi, kuna mtu atakula BAN
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
139
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 139 160
Leo ngoja ni wachambulie tabia za siku hizi za jf members wa kiwa kila jukwaa!
MMU wanakuwa makini sana kuchangia
SIASA wanakuwa wanayaponda sana magamba
HABARI wanakuwa wachochezi wakubwa wa dini na kubishana nani tajiri tanzania?
ELIMU hapo utawakuta watoto wa chuo wanalalamika tu boom likikata
KAZI wanailalamikia secretariat ya ajira
SAYANSI hii hawapendi kabisa maana wengi humu ndani tumesoma political science &arts

INTELLIGENT kila member anajifanya usalama wa taifa
AFYA asilimia kubwa ya member wanalalamika hawana nguvu za kiume
CHIT CHAT Wamejaa much know tu alafu wanajuana
PHOTO Hapo ni jokes kwenda mbele
KENYA FORUM hapo hauwapati kabisa maana wanawaogopa wa sana kenya
Toa maoni yako na wewe
political science &arts

:A S 41:


:becky:
 

Forum statistics

Threads 1,214,452
Members 462,703
Posts 28,512,760