Tabia za ajabu na mbovu za Watu wa Bara


Status
Not open for further replies.
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,787
Likes
5,027
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,787 5,027 280
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Wewe ndo mwehu kweli, ulipofika Mbagala Dar ndo ukaona uko Tanganyika! Hayo uliyoyaandika mikoa mingi ya bara hawajui hata maana yake ukiacha kwamba siyo utamaduni wao.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,172
Likes
2,418
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,172 2,418 280
Kama zanzibar inaongoza kwa usenge mkuu wenu wa mkoa wa mashoga angetaka mkapimwe tezi dume na kutaka kukamata mashoga

Sent using Jamii Forums mobile appiphone

Huko Zanzibar si mnaoneana haibu japo mnajuwa kabisa mnapenda kushikishana ukuta wa makuti.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,552
Likes
11,821
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,552 11,821 280
Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu
Na nyie muachi kulawitiana
zanzibar kila familia ina shoga,na kwa maneno yako haya unaonekana kabisa ni kinara kwenye familia yako
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
5,473
Likes
3,334
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
5,473 3,334 280
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Picha tahadhari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,173
Likes
7,451
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,173 7,451 280
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Wewe mtu wa ajabu sana. Ushoga umeshamiri Zanzibar miaka mingi kabla ya kufika Bara. Leo unajibaraguza.
 
Eidj5

Eidj5

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
466
Likes
370
Points
80
Eidj5

Eidj5

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
466 370 80
Tatizo la wazanzibar ambalo linanikera sana.

wanapenda sana kujiona wao ni watakatifu sana kuliko wabara,mambo yote ya kipuuzi wanatutupia sisi huku,kama vile wao hawana upuuzi huo.

Nimewahi kumsikia dada mmoja wa kipemba akisema,"sioleewi na mmbara,wabara ni wachawi,walevi,basi huwa namuangalia simjibu kwangu namchukulia kama mjinga tuu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,085
Members 481,224
Posts 29,720,455