Tabia za ajabu na mbovu za Watu wa Bara


Status
Not open for further replies.
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,371
Likes
1,581
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,371 1,581 280
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,488
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,488 280
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Kwa kesi ya ushoga; Zanzibar ni namba moja. Hata kale katoto ka mwimbaji wa taarabu kalikuwa kanatumika (Shetani akapokee vyema)
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,371
Likes
1,581
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,371 1,581 280
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
1,997
Likes
2,256
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
1,997 2,256 280
Huko ZANZIBAR mtoto wa KIUME ANALINDWA kuliko mtoto wa KIKE,,,,na hata takwimu za Kinyume na MAUMBILE kwa wana ndoa pia MNAONGOZA,,,inasemekana kati ya wana ndoa 10 basi 8 wanaingiliwa kinyume na MAUMBILE na waume ZAO,, HUKO NDY HASWA NYUMBANI kwa FIRAUNI..watu wa huko mmeaaminishwa CHOCHOTE KIBAYA BASI KINATOKA BARA, ,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
Kama mlivyo nyie huko mpaka mkataka kukamatwa mashoga wenzenu wamarekani wakaingilia kati kuwanusuru
Huko ZANZIBAR mtoto wa KIUME ANALINDWA kuliko mtoto wa KIKE,,,,na hata takwimu za Kinyume na MAUMBILE kwa wana ndoa pia MNAONGOZA,,,inasemekana kati ya wana ndoa 10 basi 8 wanaingiliwa kinyume na MAUMBILE na waume ZAO,, HUKO NDY HASWA NYUMBANI kwa FIRAUNI..watu wa huko mmeaaminishwa CHOCHOTE KIBAYA BASI KINATOKA BARA, ,,

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile appiphone
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
1,997
Likes
2,256
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
1,997 2,256 280
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,340
Likes
1,643
Points
280
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,340 1,643 280
We ni fala!
Bara ina mikoa mingapi? Umeongelea Dar peke yake lakini title inaonesha ni bara! Tatizo kubwa ni kusoma madrasa badala ya kujishughulisha na elimu yenye kukupanua uelewa. Again ... wewe ni F!
"Tanzania bara" na "Tanzania visiwani" kwa fahamu za Wazenji, Tanganyika yote ni bara sababu huku kwetu kumetafsiriwa Tanzania bara.

Ila Tanganyika ni kubwa, kuna maeneo ya pwani na bara.

Ila ubaya hauna kwao.
 
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
Shukran kwa kumuelewesha huyo BOYA
"Tanzania bara" na "Tanzania visiwani" kwa fahamu za Wazenji, Tanganyika yote ni bara sababu huku kwetu kumetafsiriwa Tanzania bara.

Ila Tanganyika ni kubwa, kuna maeneo ya pwani na bara.

Ila ubaya hauna kwao.
Sent using Jamii Forums mobile appiphone
 
M

Mwananchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
2,350
Likes
1,092
Points
280
M

Mwananchi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
2,350 1,092 280
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Si nasikia watu wa Mwambao au pwani ambayo ni Zanzibar, Pemba, Tanga, Bagamoyo, Dar ukikuta mtoto bikira akakupenda anakupa nyuma ili mbele kubaki bikira ya mme mtarajiwa?
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,694
Likes
1,103
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,694 1,103 280
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Ww boya sana, hayo mambo hata huko zenj yapo unakuta mwanamke wa kizanzibar kavaa baibui imemchonga kinyama, kisha ndan kavaa chupi tu .....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
Si nasikia watu wa Mwambao au pwani ambayo ni Zanzibar, Pemba, Tanga, Bagamoyo, Dar ukikuta mtoto bikira akakupenda anakupa nyuma ili mbele kubaki bikira ya mme mtarajiwa?
Na kama uko bara na una dada basi kuwa makini inaelekea hyo michezo anayo

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,078
Members 481,222
Posts 29,720,091