Tabia ya wazungu wa kike.

pet geo pet

JF-Expert Member
Jun 30, 2018
425
1,000
Wakuu habarini,

Nipo maeneo ya wazungu sana kila kona nakutana nao.
Nimejaribu kuwatongoza lakini wengi wanakataa ila ukimwambia vingine anakubali tu bila shida.

Unaweza mwambia tuvue nguo tukaogelee anakubali,kumshika shika anakubali kuchati anachati lakini ukimtongoza tu anakata na mawasiliano na wewe.

Kwa watu mlioishi nao sana hawa watu weupe wapoje kuhusu mapenzi????

Karibuni wakuu kwa ushauri,pia matusi ruksa.
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,997
2,000
Wazungu wanapenda urafiki kwanza na ajue wewe utakuwa rafiki yake wa kudumu. Ila ukionekana tongoza tongoza hautapata hata mmoja labda wanaojiuza tu.

Ukitulia, watakutongoza wao. Usijioneshe mpenda ngono mapema. Kuna wakati tendo linakuja automatically ila wanajitambua mno.

Ukishatibua ukawatongoza marafiki wataambiana tu , na hautampata hata mmoja.
Wakuu habarini,

Nipo maeneo ya wazungu sana kila kona nakutana nao.
Nimejaribu kuwatongoza lakini wengi wanakataa ila ukimwambia vingine anakubali tu bila shida.

Unaweza mwambia tuvue nguo tukaogelee anakubali,kumshika shika anakubali kuchati anachati lakini ukimtongoza tu anakata na mawasiliano na wewe.

Kwa watu mlioishi nao sana hawa watu weupe wapoje kuhusu mapenzi????

Karibuni wakuu kwa ushauri,pia matusi ruksa.
 

Lucky One

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
671
500
kudadeki embu asome Huko
Kichwa chako kama firigisi ya kuku, hakuna chochote ndani ya firigisi bali mchanga tu.

Wewe unawaza ngono tu kama Nyegere mtu gani wewe!!, umekwenda ulaya kufanya umalaya bila haya??.
 

Mastamind

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
874
500
Wakuu habarini,

Nipo maeneo ya wazungu sana kila kona nakutana nao.
Nimejaribu kuwatongoza lakini wengi wanakataa ila ukimwambia vingine anakubali tu bila shida.

Unaweza mwambia tuvue nguo tukaogelee anakubali,kumshika shika anakubali kuchati anachati lakini ukimtongoza tu anakata na mawasiliano na wewe.

Kwa watu mlioishi nao sana hawa watu weupe wapoje kuhusu mapenzi????

Karibuni wakuu kwa ushauri,pia matusi ruksa.
Nielekeze Mzee baba

Ni sehem gan wapo niwatimbie
 

Fursakibao

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
3,264
2,000
Sasa mtu --umesha mshika shika kiasi hicho. ..Halafu una Anza kumtongoza. ..Si utaonekana mwehu. ..Wewe jamaa wa wapi aise...

Yaani mtu mpaka nguo anavua ana kuruhusu umpapase --halafu una Anza kumtongoza tena? ?.....Dah! !!umenikera sana jamaa yangu
Nimeshindwa kumwelewa huyu jamaa. sijui ana umri gani?
 

Fursakibao

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
3,264
2,000
Kwa ushauri wangu, usipende kutumia neno I LOVE YOU kwa mzungu. utakuwa humpati.
kama anakubali umshikeshike we shika hadi kunako na mate kula sana ila gemu usiombe atakupa mwenyewe siku ataamua.
narudia tena usimwambie mzungu I LOVE YOU kama hujamgegeda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom