Tabia ya kushangilia goli ndani ya kibanda umiza kabla kufungwa kwenye TV kwa watu wanaoingia na radio imesababisha nimpasue mtu jicho

THE LOST

JF-Expert Member
Jul 3, 2017
1,572
2,000
Amenikera sana hapo jana, Mpira upo kwenye move lakini ghafla unaona anashangalia. Alifanya hivyo kwa goli la kwanza nikachuna, la pili nikapiga kimya sasa la tatu nalo nikapotezea.

Ishu ni pale alipojaribu kushangilia goli la nne huku mie bado naangalia mpira, alikutana nayo ya uso na kabla hajaelewa nikamzimisha na heavy weight nyingine mpaka nilipohakikisha amepoteana. Watu wengine mnakera kama huwezi sikiliza redio yako nyumbani.
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,204
2,000
Kuna watu wanaudhi mmekaa mnaangalia mpira yeye kaja nq redio anaanza kushangilia si bora angebaki nq radio yake nyumbani akasikiliza.
 

Pine Valley

JF-Expert Member
Nov 30, 2020
947
1,000
Amenikera sana hapo jana, Mpira upo kwenye move lakini ghafla unaona anashangalia. Alifanya hivyo kwa goli la kwanza nikachuna, la pili nikapiga kimya sasa la tatu nalo nikapotezea.

Ishu ni pale alipojaribu kushangilia goli la nne huku mie bado naangalia mpira, alikutana nayo ya uso na kabla hajaelewa nikamzimisha na heavy weight nyingine mpaka nilipohakikisha amepoteana. Watu wengine mnakera kama huwezi sikiliza redio yako nyumbani.
Hahaaa punguza jazba mshabiki WA paka shume
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom