Tabia ya kuchungulia wallet... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya kuchungulia wallet...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Mar 13, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini wabongo wengi wana tabia ya kuchungulia wallet? Ninasema haya kwa sababu yameshanitokea sehemu nyingi, kama ukienda saloon(kiume au kike) ukitoa wallet kama unataka kulipa utaona watu wanachungulia wallet yako, wakiona manoti yamejipanga, utaanza kuambiwa naomba chenji??, au utaona Janadume zima linajipendekeza kwako na kuanza kujichekesha chekesha na kukusifia, hata ukienda bar, shopping centre, ukitoa wallet ilonona, utaona mijitu inakodoa macho utadhani wanalenga manati !! Hii tabia si nzuri tujirekebishe jamani, hii tabia ndiyo inayosababisha Wanawake wengi kumegwa kirahisi na Wanaume kuwa si rizki.
    money.jpg [FONT=&amp]
    [/FONT]
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Mbona na wewe unatuonesha hapa?
     
  3. tovuti

    tovuti Senior Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehe heeeeeeee Boflo umenichekesha sanaaaaa, unachoongelea kina ukweli ndani, hii yote inatokana na njaa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mwanamme wallet babu
    nani anataka mwanamme shati?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    kuchungulia wallet kuna raha yake babu weeeee........
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Enheee Preta......raha gani hiyo, fafanua kidogo, au ndio unaipigia mahesabu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mie sihitaji waleti ila mifuko yote minne ya suruali ina minoti...
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kuna ka ukweli vileeee
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,273
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    heh heh heh, u got us
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,093
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha..

    na suruali
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,439
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mi sitembei na wallet nabebaga mfuko wa rambo umejaa njuru tupu .
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,667
    Likes Received: 2,734
    Trophy Points: 280
    anayekuomba uifungue ni nani.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,235
    Trophy Points: 280
    hiyo ni involuntary action...loh!!!:wink2:
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,311
    Likes Received: 22,737
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna (beauty) salon za kiume?
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ww Nyani wa baliyabambashi hufanyi facial? pedicure or manicure?

    zote ziko saloon wanaume wanafanya
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,311
    Likes Received: 22,737
    Trophy Points: 280
    Aisee Boflo mimi sifanyi hayo mambo.

    Wewe unafanya?
     
  17. S

    Skype JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Samahani mkuu, nimekua nikitatizwa na uchangiaji wako humu jf, kuna wakati hua unachangia hoja kama wewe ni jinsia ya kike na kuna wakati mwingine kama jinsia ya kiume. Nipe ufafanuzi japo niondokane na utata huu.
     
  18. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mambo hayo ni muhimu kwa mwanamme wa kisasa, mwanamme sharti awe na madoido,

    Kijiji unachotoka kinaitwa Baliyabambashi au?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,311
    Likes Received: 22,737
    Trophy Points: 280
    Boflo kwani hujui kusoma? Kinaitwa Ikungulyabashashi. Hebu jaribu kutamka hilo jina kwa sauti.
     
  20. L

    Lady G JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa hatakama hujasalimiwa mlivyopishana mlangoni, ikichunguliwa wallet utasalimiwa dodii
     
Loading...