Tabia inayokera kutoka kwa wanywaji uchwara

M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
887
Points
1,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
887 1,000
Yaani tumekuja kunywa balimi. Sasa muda wa kula umefika, mwenzetu kaagiza kilo ya chair fire na mchicha pilipili na kachumbari.
Cha ajabu amekata nusu katia kwenye mfuko wa nailoni (hii hii iliyopigwa marufuku) kasema mwanae huwa anapenda sana hiyo.
Hapa tumekula nusu hata hatujashiba.
Mwenzangu hapa kasema anamchomekea kwa waziri wa mazingira kuwa fulani anatembea na kamfuko ka plastiki kwa ajili ya kubebea nyama iliyopikwa.
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
922
Points
1,000
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
922 1,000
Mr Easy mzee wa ganda la ndizi naona jina lako linasadifu jinsi ulivo,mkuu huoni aibu kuja na uzi kulalamika umegharamiwa na mwanaume kuwa hujashiba..! Wanaume tumebaki wachache sana
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,030
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,030 2,000
ndio shida ya kunywa na wasio MABAHARIA
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
34,214
Points
2,000
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
34,214 2,000
Nyie pesa zenu wapi
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,270
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,270 2,000
Yaani tumekuja kunywa balimi. Sasa muda wa kula umefika, mwenzetu kaagiza kilo ya chair fire na mchicha pilipili na kachumbari.
Cha ajabu amekata nusu katia kwenye mfuko wa nailoni (hii hii iliyopigwa marufuku) kasema mwanae huwa anapenda sana hiyo.
Hapa tumekula nusu hata hatujashiba.
Mwenzangu hapa kasema anamchomekea kwa waziri wa mazingira kuwa fulani anatembea na kamfuko ka plastiki kwa ajili ya kubebea nyama iliyopikwa.
wote mliokaa hapo ni wachawi ila mmekosa vifaa tu vya kurogea
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Yaani tumekuja kunywa balimi. Sasa muda wa kula umefika, mwenzetu kaagiza kilo ya chair fire na mchicha pilipili na kachumbari.
Cha ajabu amekata nusu katia kwenye mfuko wa nailoni (hii hii iliyopigwa marufuku) kasema mwanae huwa anapenda sana hiyo.
Hapa tumekula nusu hata hatujashiba.
Mwenzangu hapa kasema anamchomekea kwa waziri wa mazingira kuwa fulani anatembea na kamfuko ka plastiki kwa ajili ya kubebea nyama iliyopikwa.
Mwanaume unapata wapi tabia za umbea umbea ?
 
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
573
Points
500
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
573 500
Uko mkoa gani vile?
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
1,184
Points
2,000
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
1,184 2,000
Nikiwa bar wanaokaa karibu yangu wanafurahi kwelikweli that's why wanafurahi sku nikitimba
 
shylock

shylock

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
323
Points
500
shylock

shylock

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
323 500
mkuu huna koromeo kabsa.
balimi ninunue mimi
kulewa ulewe wewe
nyama ninunue mimi
na kushiba ushibe wewe.
ahaaaaa acha hizo na kwa taarifa yako
nilifika home hata harufu ya nyama sina 😂😂😂😂😂😂💃💃💃
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top