Tabia hii ya Hospitali ya Taifa Muhimbili ya kuingiza watu kwenye foleni kibabe mnakera

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
5,775
2,000
Kama kichwa cha habari kisemavo
Muhimbili mgonjwa anasubiri kumuona daktari amefika toka sa 2 au 3 asubuhi anapewa namba labda 10 sasa hapo utaisoma namba kuja kuingia chumba cha daktari

Anakuja mtu saa 8 mchana amewakuta mmekaa kama mpo msibani anakaa dk 10 tu anaingia kumuona daktari kwa kutumia staff namba na si mmoja staff namba zinasomwa 5 ya raia wa kawaida 1.

Kujuana juana hadi kazini sio ishu kabisa hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom