Tabasamu na kicheko cha jk vimekwenda wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabasamu na kicheko cha jk vimekwenda wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Nov 25, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Nimemfuatilia kwa kipindi cha miaka mitano muheshimiwa Raisi Kikwete kwenye kila kwenye hotuba zake Luningani sintaacha kulipenda lile TABASAMU lake ambalo haliishi kila anapoongea na wananchi wake awe amefurahi! awe amekasirika!TABASAMU liko palepale. Lakini chakushangaza tokea alipotangazwa kapata ridhaa ya Uraisi kwa kipindi chake cha lala salama kuanzia hapo jamaa sasa naona kama anaweka mpaka NDITA usoni! Tabasamu silioni tena ukiliona TABASAMU NA KICHEKO ni kwa mbaaali halafu na sauti ya msisitizo KULIKONI???:bored:
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anafahamu matokeo halisi yalivyokuwa, na kwa hilo hana cha kufurahia.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Lakini kule kucheka cheka bila sababu bado kupo.
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,409
    Likes Received: 1,725
    Trophy Points: 280
    Nafsi inamsuta. Pia na kuumwa.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ninafuraha ya kuwa nchi hii walau imekuwa na raisi kwa muda mrefu bila kusafili!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Alipokuwa anatangaza baraza la mawaziri, pale mwishoni alimaliza kama real presidente...akiendelea hivyo itaonyesha kweli amekuwa siriusi, maana cheka cheka yake imemcost sana. Labda amebadilika maana magoigoi akina kapuya msola kawatema.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,515
    Likes Received: 15,850
    Trophy Points: 280
    Aibu (ya wizi wa kura) na tabasamu haviendi pamoja
     
  8. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Baada ya chadema kuonyesha ukakamavu wa kutoka bungeni,sishangai kuona aki nuna...
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,616
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280
    Hajaenda kuchuja damu siku nyingi wadudu wameanza kuchanganya
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Atatabasamu vipi wakati ameingia kwa kuchakachua, nani asiyefahamu hayo? Na kuchakachua kwenyewe kwa asilimia kidogo! Alifikiri atapata ushindi wa kishindo wapi bwana!!!!! Kwa hiyo ndugu yangu dhamira inamsuta!!!
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    duh!:a s 20:
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jamani achani kumwongea ongea Raisi wa watu kwani yuko busy sana na majukumu kwa sasa wala haitaji kucheka cheka:party:
     
  13. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amchekee nani? Wabongo hamjampa Kura!
    Bila ujanja wake binafsi angekuwa OUT!
     
  14. a

    atieno Senior Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja na wabongo kutompa kura, jamaa amenuna, kisa bongo joto kali, na hajasafiri muda mrefu, nahisi amemis abroad
     
  15. A

    Agao Kichore Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu, tabasamu lote na sura ya mng'ao kaichukua Dr. Slaa au hamjagundua hilo? JK alijifanya mjanja, Chadema wakamwangalia nafikiri leo hakikutana na Dr. Slaa hakika lazima akwepeshe macho maana jamaa lilikuwa serious kuingia ikulu. Baada ya Nyerere, Dr Slaa atabaki ktk kumbukumbu zangu kama kiongozi wa upinzani aliyeitengeneza ccm pamoja na kuwa ipo madarakani ikaonekana kuchanganyikiwa kiasi hata Baraza la mawaziri linapangwa kwa kufuata hisia za CHADEMA. Sasa CHADEMA inaongoza nchi kupitia mlango wa nyuma maana serikali itaitaji kuwaridhisha wapiga kura wa CHADEMA. Tumeshinda, tutashinda, tutaongoza.
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Atajiju!!
     
  17. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Amekua zamani alikuwa mtoto
     
  18. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ameshagundua kwamba sasa tuko Macho.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Jee, hamkuona furaha aliokuwa nayo leo akizindua Udom.

    One of the greatest achievements ever, not only in Tanzania or Africa, but worldwide, it has never been surpassed.

    Congratulations JMK.

    Nashangaa JF hakuna hata post moja inayohusu mafanikio hayo.

    Ngoja nikaanzishe.
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    CD-4 zimepungua
     
Loading...