Taasisi ya Friends of Tulia inafanya shughuli za kichama au Kiserikali?

msakaa jr

JF-Expert Member
May 18, 2017
3,198
2,000
TANGAZO MAALUM

Nawapa pole kwa usumbufu wowote uliojitokeza na kusabanisha taharuki miongoni mwa marafiki wa Dr Tulia.

Hivyo tunawambia kuwa baada ya kutafakari kitendo alichokifanya ndg Shaban Nyamhanga,uongozi wa Taifa unamuondoa katka nafas ya uewenyekiti wa mkoa wa Shinyanga kuanzia leo tarehe 22/5/2020

Hivyo mtu atakaye shika nafas ya uenyekiti mkoa wa Shinyanga itasemwa hapo baadaye

Hivyo kuanzia leo ndg Shaban siyo mwenyekiti wala siyo mwanacha wa marafiki wa Dr Tulia popote pale.

Hivyo chochote atakachokifanya taasisi ya marafikii wa Dr Tulia hatutahusika.

Matiko Nyaih
Msemaji wa marafiki wa Dr Tulia Tanzania
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
142,421
2,000
Ubunge unatafutwa kwa nguvu sana.. Tulipokosea sana ni pale tulipoamua kuipa taaluma kisogo na kuipa siasa hadhi kubwa

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom