Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA | Page 88 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TeamZitto, Nov 24, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TeamZitto

    TeamZitto Member

    #1
    Nov 24, 2013
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TAARIFA YA ZITTO ZUBERI KABWE (MB) KUHUSU KUVULIWA NAFASI ZA UONGOZI NDANI YA CHAMA CHANGU CHA CHADEMA

    ===========

    Taarifa ya Dk. Kitila Mkumbo kwa Umma kuhusu Kuvuliwa nafasi za mamlaka ndani ya CHADEMA

    http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA
    [video=youtube_share;8HAPGQ0GkZA]http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA[/video]
     
  2. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #1741
    Nov 29, 2013
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Umekiuka mashariti Kwamba mjadala umefungwa.

    Mzee unanikumbusha juzi Kati niliwekwa sero kwa masaa kadhaa pale selander kwa kosa la kumwambia trafiki anafanya kazi kwa mazoea na sio kwa utaratibu.
    Basi akili za hao wawili ni sawa na za afande.
     
  3. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #1742
    Nov 30, 2013
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,855
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwa walio wengi hapa Tanzania wakiambiwa tu neno tumia akili huwa wanachukulia Ni TUSI. Pole kaka ila utambue tu kuna kazi ambazo hakuna ARGUMENTS wala Reasoning na traffic police wanaweza kuwa miongoni mwao.
     
  4. B

    Babu sea JF-Expert Member

    #1743
    Jan 5, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 375
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Zito kwisha
     
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1744
    Jan 5, 2014
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni mihangaiko ya kawaida tu ambayo hata yuda iskariote alifanya baada ya kumsaliti yesu,kwa hivyo haya yote tulisha yategemea kutokea pamoja na kuwa kwa sasa hayana impact yeyote kwa chama makini CHADEMA.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...