Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TeamZitto, Nov 24, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TeamZitto

    TeamZitto Member

    #1
    Nov 24, 2013
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TAARIFA YA ZITTO ZUBERI KABWE (MB) KUHUSU KUVULIWA NAFASI ZA UONGOZI NDANI YA CHAMA CHANGU CHA CHADEMA

    ===========

    Taarifa ya Dk. Kitila Mkumbo kwa Umma kuhusu Kuvuliwa nafasi za mamlaka ndani ya CHADEMA

    http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA
    [video=youtube_share;8HAPGQ0GkZA]http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA[/video]
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #101
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wapo live na Kitila yupo heewani via Mawingu fm.
     
  3. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #102
    Nov 24, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni Vema kumsikia, Mwongo lazima ajichanganye..! Mwongo hujimaliza mwenyewe
     
  4. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #103
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,966
    Likes Received: 7,701
    Trophy Points: 280
    Mbona mnamuabudu LEMA na hana cheo chochote CHADEMA, au cheo chake ni cha siri?
     
  5. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #104
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,139
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Safi kamanda karibu sana ukumbini.
     
  6. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #105
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Clouds sahz wanasikika vizur
     
  7. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #106
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Roho zinawauma sana poleni bandugu magamba.
     
  8. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #107
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dr Kitila anasema CDM hakitakufa, kitazidi kuimarika. Anawaasa wanachama na wapenzi wa CDM wapiganie misingi ya demokrasia ndani ya chama.
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #108
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wote mliopo CDM kwa sababu yupo mnafiki Zitto, Rudisheni kadi na tunawatakia safari njema...
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #109
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh!
     
  11. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #110
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,225
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah!! Kama huyu ni dada kweli kwa mujibu wa maandishi yako hapo juu,basi huyu dada atakuwa alikwishaachika kw zaidi ya wanaume 100 tangu alipoolews kw mara ya kwanza!

    Huwa naangalia comment zake nashangaa sana sass leo mkuu umenifumbua kichwa,dah nilikiwa nawaza moja kwamba atakua ni mdada halafu ambae ameachika kwa zaidi ya wanaume 100!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. r

    rfa Senior Member

    #111
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupia maneno ya huyo msalt. aseme asiseme yeye ni msalti wa cdm, aondoke tu.
     
  13. silaha

    silaha Member

    #112
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    afadhali zitto kakataa kuwa mskule wa mchawi mtei na mrithi wa uchawi mbowe na slaa
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #113
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,415
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    nasikiliza hapa naona Dr.Kitila analalamika tu ...hakuna la maana ..tayari wameshashindwa
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #114
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hujui huyo jamaa ni mr. misifa one man show.
     
  16. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #115
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unajipa moyo eeeee !
     
  17. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #116
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,466
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 0
    Fedha fedheha!...kusema kweli lile dau lilikuwa tempting, hata kama ingekuwa mmimi kwa hakika ningeshawishika! Sasa Zito keshakufa kisiasa, hata akihamia chama gani hawezi kuwa na nguvu kama alizokuwa nazo CDM!
     
  18. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #117
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,139
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wapi kurugenzi ya habari?
     
  19. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #118
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Amewaonya wale wote wanaofikiri kuwapinga viongozi ndani ya chama ni uhaini. Anadai mhaini ni yule anayeminya fikra huru na demokrasia ndani ya chama.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #119
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,415
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Dr.Kitila anakili na hajitoi chadema ...hahaaaaaaa CCM poleni sana ...
     
  21. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #120
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usaliti wa zitto ni upi au kusema ukweli
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...