Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TeamZitto, Nov 24, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TeamZitto

    TeamZitto Member

    #1
    Nov 24, 2013
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TAARIFA YA ZITTO ZUBERI KABWE (MB) KUHUSU KUVULIWA NAFASI ZA UONGOZI NDANI YA CHAMA CHANGU CHA CHADEMA

    ===========

    Taarifa ya Dk. Kitila Mkumbo kwa Umma kuhusu Kuvuliwa nafasi za mamlaka ndani ya CHADEMA

    http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA
    [video=youtube_share;8HAPGQ0GkZA]http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA[/video]
     
  2. N

    Nusumkate Member

    #61
    Nov 24, 2013
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa wakati unaandika yanayojiri fanya EDITING ya post ya kwanza.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #62
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Upo CDM kwa sababu ya flani yupo CDM, pole sana kwa kushindwa kujitambua.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #63
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ana cheo gani CHADEMA ameshakuwa sisimizi.
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #64
    Nov 24, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    acha ushambenga,hamna kitu kama hicho
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #65
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha utani ndugu
     
  7. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #66
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Siyo Kigoma tu dada Arushaone, karibia kila mkoa wanachana bendera za NGO.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #67
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    VIONGOZI wa harakati za wanyonge wanakutana na hadhira kwenye hoteli ya Nyota Tano ya Serena...kuelezea mkakati wa kutetea wanyonge....tunawasikiliZA....ni vema kusikia pande wa Pili
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #68
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,192
    Likes Received: 7,394
    Trophy Points: 280
    mbona kimya au bado yupo kuandaa tamko.!!
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #69
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,192
    Likes Received: 7,394
    Trophy Points: 280
    mbona kimya au bado yupo kuandaliwa tamko na TISS. !
     
  11. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #70
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UPDATE.....Mkumbo amekiri kushiri kuandaa waraka kwa siri na alipogundulika akakubali kosa na kuomba mujiuzulu ila chama kikamkatalia. tamko laka rasmi linafuata punde
     
  12. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #71
    Nov 24, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    clouds fm mbona hakuna mkuu hiyo kitu


    sor nimeipata mkuu
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #72
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    Hii radio ya wafu maarufu kwa kurusha live mkutano ya CCM na kuandaa birthdays ......wametokana wapi na kiongozi wa wanonge"? Connect dots
     
  14. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #73
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Oyooyooyoooo kamanda zito taifa linakusikiliza wewe.
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #74
    Nov 24, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    haka ka uzi hata habari bado ila comments kibao.leo. ndio mwisho wa ubaya na akiongea pumba tu imekula kwake mazima
     
  16. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #75
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,967
    Likes Received: 7,673
    Trophy Points: 280
    Kazskani bila Zitto ni MSONDO bila GURUMO
    CC: Mungi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MR PAUL SADOCK

    MR PAUL SADOCK Member

    #76
    Nov 24, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna tv station yoyote inayorusha hilo tukio live
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #77
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole! ni kipi kimekusukuma kuandika hivi?
     
  19. k

    kibwaso JF-Expert Member

    #78
    Nov 24, 2013
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni shangwe kubwa kwa CCM
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #79
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ya msoga
     
  21. prs

    prs JF-Expert Member

    #80
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 1,365
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sawa Mkuu tunakusubiri utupe news wengine tuko mbali na Nchi yetu kimwili..

    Lakini hatupendi kukosa habari za nyumbani :)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...