Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TeamZitto, Nov 24, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TeamZitto

    TeamZitto Member

    #1
    Nov 24, 2013
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TAARIFA YA ZITTO ZUBERI KABWE (MB) KUHUSU KUVULIWA NAFASI ZA UONGOZI NDANI YA CHAMA CHANGU CHA CHADEMA

    ===========

    Taarifa ya Dk. Kitila Mkumbo kwa Umma kuhusu Kuvuliwa nafasi za mamlaka ndani ya CHADEMA

    http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA
    [video=youtube_share;8HAPGQ0GkZA]http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA[/video]
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #21
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,287
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Naskia Kapuya kapotea, una taarifa zake??
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #22
    Nov 24, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Usiofu mkuu tulia.
    Habari kamili zinafutia.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #23
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,358
    Likes Received: 2,264
    Trophy Points: 280
    Mfurahie kama kawaida yenu
     
  5. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #24
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,387
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkutano uko LIVE clouds Fm.
     
  6. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #25
    Nov 24, 2013
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 16,657
    Likes Received: 14,365
    Trophy Points: 280
    kwani wasubiria nini????
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #26
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,246
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipange kusikia kinachojili huku na kunywa kahawa na kashata.
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #27
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,733
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kaka umesharudi kutoka machame??
     
  9. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #28
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 20,668
    Likes Received: 9,569
    Trophy Points: 280
    Naona unamtete kilaza mwenzio na mumeo anayekuosha!!
     
  10. mwenezi

    mwenezi JF-Expert Member

    #29
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 506
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tuleteeni chakula yetu wakuu mliopo kunako tukio.
     
  11. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #30
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Update...
     

    Attached Files:

  12. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #31
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nasubiri maamuzibila kukurupuka kama wanavyofanya ccm, nahitji kusikia upande wa pili pia
     
  13. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #32
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,716
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Drama za nini tena...press etc. Kwanini asimuombe JK ameteu viti maalumu ampe na uwaziri!
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #33
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,287
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Kuwa siriaz bas!!
     
  15. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #34
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,150
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Sijui labda tumuulize Mungi akija shift yake!
     
  16. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #35
    Nov 24, 2013
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 16,657
    Likes Received: 14,365
    Trophy Points: 280
    mkuu nimevunja ratiba zangu ili nimsikie anataka kusema nini huyu yuda wa 2 baada ya yule wanayemzungumzia kwenye vitabu vitakatifu, sijajua atafanyia wapi hii press conference maana nasikia ile location ya awali wamekataliwa wasifanyie huko!!!
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #36
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 19,510
    Likes Received: 12,759
    Trophy Points: 280
    huyu ndugu hayupo eneo la tukio wala nini. !
     
  18. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #37
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Natamani Zitto atoe msimamo na maoni yatakayowa-prove wrong maCCM...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #38
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,956
    Likes Received: 7,727
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri kwa hamu kusikia Tamko la mtu aliyeshika hatma ya CHADEMA.
     
  20. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #39
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 20,668
    Likes Received: 9,569
    Trophy Points: 280
    Nimeshuka vijana wengi wa siku hizi ni wafuata mkumbo bila kujua uyakinifu na upembuzi wa habari(mamluki),msimamo wangu CDM haiwezi kuchukua dola 2015 bado sana haijakomaa kisiasa
     
  21. C

    Chang'o Senior Member

    #40
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matangazo live na clouds radio, walio majumbani wafungue radio ya watu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...