Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Zitto na Dr. Kitila kwa Umma Juu ya Kuvuliwa Nafasi za Uongozi ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TeamZitto, Nov 24, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TeamZitto

    TeamZitto Member

    #1
    Nov 24, 2013
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TAARIFA YA ZITTO ZUBERI KABWE (MB) KUHUSU KUVULIWA NAFASI ZA UONGOZI NDANI YA CHAMA CHANGU CHA CHADEMA

    ===========

    Taarifa ya Dk. Kitila Mkumbo kwa Umma kuhusu Kuvuliwa nafasi za mamlaka ndani ya CHADEMA

    http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA
    [video=youtube_share;8HAPGQ0GkZA]http://youtu.be/8HAPGQ0GkZA[/video]
     
  2. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,140
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    pamoja mkuu
     
  3. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,632
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Asante, dondosha news tumekaa mkao wa kupokea & kudadavua.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,758
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    tiririka kaka,tunasikia anataka kuongelea jumba la mbowe kule uarabuni,tuletee habari kaka
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,404
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    sibaduki hapa nione huyo msaliti anasemaje
     
  6. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,140
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Vijana wa Ufipa mpooooooooo!
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,293
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri kiongozi wa PM7 atasemaje, lete mambo! Kuna taarifa kule kwake KIGOMA wamechanachana bendera za CHADEMA!
     
  8. C

    Chacha Kisiri Senior Member

    #8
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usisahau na picha Mkuu..
     
  9. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 306
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Mleta uzi hayupo ukumbini dizaini alitaka kuwa wa kwanza kuanzisha uzi....
     
  10. J

    JAMES SIMBA Senior Member

    #10
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupoooooooooooo.
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,095
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa kafungua apate intetion huenda yupo rombo
     
  12. N

    Nusumkate Member

    #12
    Nov 24, 2013
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oya huyu jamaa mbona hajibu yupo kweli.
     
  13. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    baada ya leo ndipo nitaamua kujindoa CHADEMA au la
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 11,330
    Likes Received: 1,699
    Trophy Points: 280
    Tena kusisitizia hili tamko angekuja na wale vijana wake - PM7.
     
  15. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,140
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo sisi tufanyaje?
     
  16. J

    JAMES SIMBA Senior Member

    #16
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee upo eneo la tukio?
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,812
    Likes Received: 16,483
    Trophy Points: 280
    saa tano na dakika kumi na nne, vipi Zitto kisha fika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. aye

    aye JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,973
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    leo ndo tutajua mbivu na mbichi
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Nov 24, 2013
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,985
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    waliochana bendera za chadema ni ma'CCM wanaojifanya wanachama wa chadema, Le Mutuz kutoka wall yake ya facebook ametokea arusha kwa ndege awahi press conf.. ya zitto, makubwa haya......................loh!
     
  20. J

    John Akonaay Member

    #20
    Nov 24, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeacha Shughuli nyingine zote nimekaa nasubiri hapa kwenye mtandao press comfres ya ZZK
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...