TAARIFA: YAH:Kuvunjika RASMI kwa ndoa kati ya Ruttashobolwa na Madame B


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Wapendwa wana chit chat ni dhahiri kwamba wote tumekuwa mashuhuda wa kilichokuwa kikiendelea katika iliyokuwa ndoa ya loya Ruttashobolwa na Madame B huku kwa upande mwingine ikimuhusisha Chimbuvu. Kama ilivyo lengo kuu la tume ya Mahusiano na Ndoa hapa chit chat ni kuhakikisha kuwa members wanaendelea vizuri na kufurahia mahusiano yao, tume ilijitahidi kufanya jitihada za kutatua mgogoro ili ndoa iendelee kudumu lakini sote tumeshuhudia Madame B kushindwa kutoa ushirikiano.

Nawashukuru wadau wa kamati mbalimbali na members kwa ujumla ambao walifanya jitihada za kuikoa ndoa hiyo.
Napenda kuchukua nafasi hii kuwatangazia wana chit chat kuwa baada ya jitihada za muda mrefu kuokoa uhusiano wake na Madame B ,Ndugu Ruttashobolwa ameniletea taarifa za kumpa talaka RASMI Madame B leo hii tar.01/12/2012 (siku ya kujitafakari TUKO WANGAPI).
Nikiwa kama mwenyekiti wa tume ya kuratibu mahusiano na ndoa, natangaza rasmi kuwa Madame B sio mke wa Ruttashobolwa tena.
Aidha ni vema nikawasilisha MASIKITIKO yangu juu ya kitendo cha ndugu Chimbuvu kuanzisha uzi kwa lengo la kunivunjia heshima na kwa kunituhumu kuwa namtaka Madame B huku akijua kuwa ni uzushi na kafanya hivyo kwa makusudi kabisa.ningependa kumshauri kuwa siku nyingine awe makini kabla hajafanya jambo.
Aidha ninapenda kutoa WITO kwa wana chit chat wote kufuata taratibu zilizowekwa kama tulivyokubaliana.
cc. KAMATI YA SCREENING
cc.KAMATI YA SHERIA
cc.KAMATI YA MAADILI
cc Madame B


Wenu Baba V
MWENYEKITI WA TUME YA KURATIBU MAHUSIANO CHIT CHAT 2012
 
Last edited by a moderator:
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Filamu hazijaisha tu...
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Heheheee...kumbe kuna kuoana humu.. Madame B njoo kwangu nikupe vitamu.
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Heheheee...kumbe kuna kuoana humu.. Madame B njoo kwangu nikupe vitamu.
 
Last edited by a moderator:
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,636
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,636 2,000
Chit-chat bwana..
Kila kukicha watu walewale, thread zilezile zenye manufaa yaleyale/upuuzi uleule
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Madame B umeolewa na wangapi humu ndani?? Duuh...
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
Kwenda kwa:mwenyekiti mahusiano Baba V
kk:sreening committee
yah:masikitiko makubwa

Kwa masikitiko makubwa nimepokea taarifa kutoka kwa mwenyekiti kuhusu uhusiano wa Ruttashobolwa kuvunjika rasmi,nikiwa kama mwanachitchat nimesikitishwa na tukio hilo.
Napenda kumpa pole ndugu Ruttashobolwa kwa yote yaliyomkuta,pia kama wanachitchat tuchukulie hili tukio sio kwa upande mmoja bali iwe kama fundisho kwa wote kwa kuangalia makosa yaliyotendeka nasi katika mahusiano yetu na ndoa zetu hapa chitchat ziweze kudumu na zisirudie makosa na chitchat iwe sehemu nzuri ya kifamilia na kulea watoto vizuri kama @C6, charminglady na mtoto wao pekee tedo, Baba V na mama V na mtoto wao Chilli.
Asanteni sana.
Chimbuvu & Madame B
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,529
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,529 2,000
Siamini kweli kama rutta huyu dogo kakushinda kete...Atakuwa amempa nini Madame B?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Siamini kweli kama rutta huyu dogo kakushinda kete...Atakuwa amempa nini Madame B?
Kupenda tu, ila itabidi Chimbuvu aeleze vizuri, kwani ye dushelele yake ina matawi!!!!??
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah at last.. Madame B jinafac kwa raha zako mamito...hongera kwa kushinda lol
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top