Taarifa ya mnada wa tatu wa kimataifa wa madini ya Tanzanite

kirerenya

JF-Expert Member
Aug 27, 2013
1,692
2,000
PRESS RELEASE MNADA.jpg
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
51,617
2,000
Ikibuma hiyo Tar 18 kununulika nawashauri serikali iwachie mabroker wao wawauzie madini hayo....watayauza kama upepo

Ova
 

strugo

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,245
2,000
Kama naiona Tanzania kwenye kile kitabu cha MACHUNGA YA DHAHABU NA MIGODI ZA JOHARI

Namna nchi ya waafrika ilivyogeuka majivu baada ya kukatalia madini yaliyovumbuliwa na mzungu

Hizi indoctrination hazitatuacha salama

Anyway yaanze kuuzwa na super market na sisi tununue
 

wingatereza

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
1,295
2,000
Tunaposema hapa ni home of great thinkers tunaomba wasio na hata fununu ya kitu kinachoongelewa wajitahidi kuwa learners.

Kuna uharo unatiririshwa na baadhi ya wachangiaji, ifike mahali mods mkiona mtu ni mharaji hapa kwenye majukwaa mnampiga ban ya kuutembelea uzi husika, naona itapendeza.
 

Yonni Jr

JF-Expert Member
Nov 3, 2017
320
500
Hizi akili za kifukara na kimasikini za Laana ndo zinairudisha nchi hii miaka ya 1947
Hujui kilichokua kinaendelea Tanzanite one tulia wewe....STAMICO ilikua imepewa share kiini macho tu ila waliokua wapgaji wanajulikana
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
21,596
2,000
Hujui kilichokua kinaendelea Tanzanite one tulia wewe....STAMICO ilikua imepewa share kiini macho tu ila waliokua wapgaji wanajulikana
STAMICO walipewa mgodi wa TULAWAKA wauendeshe vipi mbona wameshindwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom