Taarifa ya mkutano wa chadema reading, vua gamba vaa gwanda reading.! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya mkutano wa chadema reading, vua gamba vaa gwanda reading.!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 14, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkutano Wa CHADEMA Reading

    [​IMG]
    M4C
    VUA GAMBA VAA GWANDA READING

    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO TAWI LA LONDON
    TUNAPENDA KUWATANGAZIA WATANZANIA WOTE WAISHIO MAENEO YA READING NA KARIBU YAKE (Slough nk) KUWA KUTAKUWA NA MKUTANO MKUBWA UTAKAOFANYIKA TAREHE 26/08/2012
    MUDA NA SEHEMU YA MKUTANO MTAJULISHWA BAADAE
    KATIKA MKUTANO HUO MAMBO MBALI MBALI YATAFANYIKA IKIWA NI PAMOJA NA HAYA YAFUATAYO;
    USAJILI WA WANACHAMA WAPYA
    KUCHAGUA WAWAKILISHI WA MUDA KUTOKA READING
    KUANZISHA MFUKO WA KUFA NA KUZIKANA KWA MANUFAA YA WATANZANIA WOTE (mpaka sasa mtanzania akifariki UK hakuna taaluma au ofisi yoyote inayotoa msaada. tutaanzisha mfuko utakaotumika kusaidia kusafirisha marehemu pamoja na mfiwa nyumbani)
    WANACHAMA WA CCM WALIO NA UCHUNGU NA NCHI YAO WATAVUA GAMBA NA KUVAA MAGWANDA SIKU HIYO
    SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM.
    CCM NI KAMA KUNGUNI , NA DAWA YA KUNGUNI NI CHADEMA!

    NI WAKATI WA KUSIMAMA NA KUSEMA TUMECHOKA !
    KARIBU USHIRIKI KWENYE TUKIO HILI LA KIHISTORIA
    KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA HAWA WAFUATAO
    MWENYEKITI ;- Chris Lukosi 07903828119
    KATIBU MWENEZI ;- Chris Chagula 07405889880
    Asanteni sana
    PIPOOOOOOOOOOOOZ!
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi saana maana ubalozi uko kwa viongozi wanapokuja kutoka tanzania na kwa kuiwakilisha ccm ya mafisadi balozi hauko hapa kwa ajili ya wanaccm peke yao pesa yetu ya walipa kodi ndio mshahara wako achana na siasa za kizamani tunaamini una uelewa mzuri usiwasikilize wadaku wa mambo binafsi wafusi wa balozi aliyekutangulia mwanaidi ambao wanaongozwa na abuu faraji matapeli wa kuhujumu ubalozi kwa kisingizio cha usalama wa taifa
     
  3. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    safi sana Chadema London, speed ile ile kama ya Usain Bolt hakuna kupumzika ni mwendo wa kupaa Tu!
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi sana Chadema London, Speed ile ile kama ya Usain Bolt hakuna kupumzika ni kupaa tu!
     
  5. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haulali kaka mpakan kieleweke
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunataka tuipangue ngome ya ccm
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mie huwa najiuliza hivi ubalozi kazi yao ni nini? hawajali watanzania, hata miaka 50 ya uhuru walishindwa kufanya sherehe?
    Wao huwa bize akija mkulu tu basi baada ya hapo nadhani huwa wanacheza draft tu pale
     
  8. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    I like the 'Kunguni' metaphor. All the best.
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,735
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    natamani nikwee pipa nije huko
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Go go go mpaka CCM imebaki na Nape tu (kamwa alivyodai hapo awali).
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na huko reading ndio tunakwenda kuchukua ccm wote ili akija huyo Kinana akute hamna mwanachama aliyebaki
     
  12. B

    Bweru JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiboko cha magamba hicho. Unajua wameanza kuweweseka. Watajiju
     
  13. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kila la jambo linawakati wake ni wakati wawatanzania kubadilika na kuonyesha kwa matendo kweli kwamba wanataka changes 2015.kila la kheri watanzania wenzetu mlioko UK
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Chilisosi mdogo wangu nitumie GBP kidogo nami nije niungane nanyi. Chapa kazi mpaka CCM kiwe chipsi nawe ukimiminie "chilisosi".
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Well done, move on guys, we are supporting you, tujipange nje ndani M4C mpaka KIELEWEKE
     
  16. s

    salisalum JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hongereni kusupport mageuzi. Ni bora sasa hivi kuliko baadaye!
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mikutano ya m4c hufanyika baa ciwaelewi hao wanaovua gamba wanavuaje huku wakiwa bwii no wonder tawi lao la uk ni la wauza unga
     
  18. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,415
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesoma ramani vizuri sana yaan ukija Bongo tu hawa Vilaza lazima wakupigie debe UBUNGE huu hapa sababu WAJINGA NDIO WALI WAO
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    CCM inapigwa nje ndani....
     
  20. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,415
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unaota huku unatembea Mangi ile aibu ya juzi sasa pale Reading unaipata mara tatu hapa sio Rombo Mashati Mangi Chilisosi.....pale simliwapata wale kumi ambao wote ni kutoka kulee kwetu kaskazin sasa Reading hata hao WAKASKAZIN huwapati peleka njaa yako huku sio kama kule

    Na tafadhali uweke na picha ili u share hiyo aibu na wenzako wa hapa JF
     
Loading...