Taarifa ya kifo cha mwenyekiti wa chadema kata ya mlola | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya kifo cha mwenyekiti wa chadema kata ya mlola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, Jun 14, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO
    (CHADEMA)
    JIMBO LA LUSHOTO
    WILAYA YA LUSHOTO-TANGA
    _____________________________________________

    TAARIFA YA KIFO CHA MWENYEKITI WA CHADEMA KATA YA MLOLA


    Uongozi wa Jimbo la Lushoto unasikitika kutangaza kifo cha Ndugu, Salim Kibacha mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Mlola, jimbo la Lushoto kilichotokea jana mchana wakati akisafirishwa kuelekea hospitali ya wilaya. Ndugu Salim Kibacha alikuwa Mwenyekiti wa kata kuanzia mwaka 2010 hadi kifo kinamkuta kutokana na maradhi ya moyo yaliyokuwa yanamsumbua kwa muda mrefu.

    Marehemu ameacha mke na watoto wanne. Mazishi yamefanyika leo mchana kijiji cha Lwandai kata ya Mlola.
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema.


    Germano MBELWA
    _________________
    Katibu Mwenezi
    Jimbo la Lushoto
     
  2. S

    Stany JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Rip mwkiti .
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,573
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    R. I. P. Mwenyekiti wetu.
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Poleni sana makamanda wa Lushoto, R.I.P M/kiti CDM Lushoto
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,962
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Poleni wote huko Lushoto. Mungu amrehemu
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    RIP Mwenyekiti
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mwenyekiti Salim Kibacha.
    pole kwa wafiwa wote.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,418
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    RIP Mwenyekiti wa Chadema. Tutakukosa sana kwenye mapambano ya ukombozi wa nchi yetu kutoka kwa wakoloni weusi CCM
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,812
    Likes Received: 3,893
    Trophy Points: 280
    R.i.p kamanda!!
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,088
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    RIP Mwenyekiti.
     
  11. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Innalillah wainna ilayhi rajuun
     
  12. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Mungu awape faraja wafiwa
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,980
    Likes Received: 6,632
    Trophy Points: 280
    rip mwenyekiti wetu. mia
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    RIP jembe
     
  15. B

    Bubona JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    RIP Kamanda!
     
  16. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kalale peponi kamanda wetu....
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    R.i.p. Muheshimiwa
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duh! tumepungukiwa na mpiga kura. R.I.P m/kiti
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,644
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mola amlaze mahali pema peponi. Amina
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,748
    Likes Received: 12,842
    Trophy Points: 280
    Ulale peponi kamanda
     
Loading...