Taarifa ya habari ya televisheni yasomwa gizani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya habari ya televisheni yasomwa gizani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Feb 4, 2011.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,783
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Huo ni ubunifu na kuikumbusha serikali itimize wajibu wake kwa kuwapatia raia zake huduma zao za msingi.
    Sisi tumelala doro kama mtarimbo wa babu kizee aliyelewa ugoro
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,783
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Natamani tungeamka lakini CCM imetulevya na komoni ya chumvi chumvi
     
  4. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red
    I hope ulishawahi kuuona ndo maana. Du unatisha! Hadi vibabu?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Du!!!!!!
     
Loading...