Taarifa ya CHADEMA Chunya, Mbeya: Aliyepokelewa na Kinana hakuwa Katibu wetu

  • Thread starter kamanda wa kamanda
  • Start date

kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
191
Likes
34
Points
45
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined Oct 12, 2013
191 34 45
Alie ama chadema na kujiunga ccm jana ndugu Braison Mwasimba Si katibu wa wilaya Katibu wa Chadema Wilaya anaitwa Protas Mgimbila. Braison mwasimba alivuliwa ukatibu wa chadema tangu mwezi wa tano kwa kosa la kupingikiza pikipiki ya Chama kwa sh. Laki mbili alipo vuliwa ukatibu alibaki kua mwanachama wa kawaida hadi alipo hama jana
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Magambaaaaa yashalambwa mil2 kwenu chamjinga huliwa na mwelevu
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
15
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 15 135
kupingikiza ni kufanyaje
 
M

Mastone Syonga

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
M

Mastone Syonga

Member
Joined Nov 30, 2013
20 0 0
Asante kwa taarifa mkuu ila mbona huyo protasi mgimbira unaedai ndie katibu mpya ni kama dalali wa chama chenu hicho cdm mmesindwa kupata viongozi wazuri mpaka mmewakabidhi hao vilaza chama kikubwa kama chadema?
 
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
367
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 367 80
Asante kwa taarifa mkuu ila mbona huyo protasi mgimbira unaedai ndie katibu mpya ni kama dalali wa chama chenu hicho cdm mmesindwa kupata viongozi wazuri mpaka mmewakabidhi hao vilaza chama kikubwa kama chadema?
Ha ha ha ha
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
3
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 3 0
Magamba yanatapatapa sana,hadi kufikia 2015 tutaona sarakasi nyingi
 
Said Buko

Said Buko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
244
Likes
5
Points
33
Age
28
Said Buko

Said Buko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
244 5 33
Alie ama chadema na kujiunga ccm jana ndugu Braison Mwasimba Si katibu wa wilaya Katibu wa Chadema Wilaya anaitwa Protas Mgimbila. Braison mwasimba alivuliwa ukatibu wa chadema tangu mwezi wa tano kwa kosa la kupingikiza pikipiki ya Chama kwa sh. Laki mbili alipo vuliwa ukatibu alibaki kua mwanachama wa kawaida hadi alipo hama jana
hiyo janjajanja yenu haiwasaidii....chama ni wanachama na wanachama ndio hivyo wanaelekea magambani
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Alie ama chadema na kujiunga ccm jana ndugu Braison Mwasimba Si katibu wa wilaya Katibu wa Chadema Wilaya anaitwa Protas Mgimbila. Braison mwasimba alivuliwa ukatibu wa chadema tangu mwezi wa tano kwa kosa la kupingikiza pikipiki ya Chama kwa sh. Laki mbili alipo vuliwa ukatibu alibaki kua mwanachama wa kawaida hadi alipo hama jana
ha ha ha kweli nape na mzee wa deshi wanahaha wataingiza huko hata wagonjwa wa hakili cdm iko imara wacha watapetape na hii ndo ilikuwa silaha yao ya mwisho kule jeshini wanaita silaha ya msaada ikishamaliza risasi zake hii basi nikuwasukuma kama mlevi.
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
114
Likes
5
Points
35
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
114 5 35
Alie ama chadema na kujiunga ccm jana ndugu Braison Mwasimba Si katibu wa wilaya Katibu wa Chadema Wilaya anaitwa Protas Mgimbila. Braison mwasimba alivuliwa ukatibu wa chadema tangu mwezi wa tano kwa kosa la kupingikiza pikipiki ya Chama kwa sh. Laki mbili alipo vuliwa ukatibu alibaki kua mwanachama wa kawaida hadi alipo hama jana
jaman chadema mbona mnakanusha ukweli kiasi hicho kila kiongozi wenu akihama mnasema alishafukuzwa heee
kwaiyo huko chadema ni kufukuzana tuu
acha kudanganya mimi nilikuepo huyo aliyehama hakufukuzwa ila mmeamua kupotosha ukweli
kwa sasa chadema ndo basi tena hata taarifa pia kutoka morogoro zinasema mwenyekiti wa chadema chuo kikuu cha jordani kajiunga na ccm
chadema walaghai
kidum ccm
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
nakubali mkuu huyu jamaa alijipa maujiko ili dau lipande na CCM wakaingia mkenge.
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
3
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 3 0
jaman chadema mbona mnakanusha ukweli kiasi hicho kila kiongozi wenu akihama mnasema alishafukuzwa heee
kwaiyo huko chadema ni kufukuzana tuu
acha kudanganya mimi nilikuepo huyo aliyehama hakufukuzwa ila mmeamua kupotosha ukweli
kwa sasa chadema ndo basi tena hata taarifa pia kutoka morogoro zinasema mwenyekiti wa chadema chuo kikuu cha jordani kajiunga na ccm
chadema walaghai
kidum ccm
Mtaweweseka sana mwaka huu.mamluki wote tutawasafisha.
 
D

danymuta

Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
D

danymuta

Member
Joined Oct 12, 2011
20 0 0
Alie ama chadema na kujiunga ccm jana ndugu Braison Mwasimba Si katibu wa wilaya Katibu wa Chadema Wilaya anaitwa Protas Mgimbila. Braison mwasimba alivuliwa ukatibu wa chadema tangu mwezi wa tano kwa kosa la kupingikiza pikipiki ya Chama kwa sh. Laki mbili alipo vuliwa ukatibu alibaki kua mwanachama wa kawaida hadi alipo hama jana
Mkuki mtamu kwa nguruwe kwa binadamu mchungu, zamu yenu chadema , wakti CCM ilipokuwa ikitolokwa na wanachama na viongozi wake wakiamia Chadema, CCM ilikuwa ikisema si wanachama au walishafukuzwa1 Naona na chadema wameiga stahili hiyo! CDM mmelikoroga wenyewe,lazima mlinywe, uwezo wa kwenda magogoni 2015 sahau na we Mbowe lile shangingi la kiongozi wa kambi ya upinzani kwisha habari yake 2015
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
wasipoondoka wenyewe tutawaondoa...vishetani lazima vingoke ndani ua chama...
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Mtahangaika sana mwka huu nabado.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
wasipoondoka wenyewe tutawaondoa...vishetani lazima vingoke ndani ua chama...
Mmeshindwa na zitto tu kijana mdogo mtaiweza ccm chama kongwe.
 
W

WHERE TO TURN

Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
0
W

WHERE TO TURN

Member
Joined Jul 12, 2013
24 0 0
Asante kwa taarifa, na CCM watabaki kubeba makapi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,347
Members 490,676
Posts 30,509,020