Taarifa: waandamana kupinga ujio waBUSH


FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Jamani nimepokea ujumbe huu saa moja iliyopita, wakazi wanaopita maeneo hayo pateni taarifa:

We have just received information that a protest march is planned this afternoon in advance of George Bush's visit. The information we have at the moment is as follows:

After lunchtime prayers (ie approx 1.45pm), people will congregate at Mkunguni (Kariakoo). They will then march down Bibi Titi Mohamed St, Ali Hassan Mwinyi Drive, over Selander Bridge, turn left at the traffic lights onto Kinondoni Road, turn left onto Kawawa Road, turn left onto Morogoro Road, and end up at the Jangwani Grounds. We understand that the police have approved the march and we have no information to suggest that the march will not be peaceful. However, obviously the march will cause congestion and therefore try to plan your journeys accordingly
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Jamani nimepokea ujumbe huu saa moja iliyopita, wakazi wanaopita maeneo hayo pateni taarifa:

We have just received information that a protest march is planned this afternoon in advance of George Bush's visit. The information we have at the moment is as follows:

After lunchtime prayers (ie approx 1.45pm), people will congregate at Mkunguni (Kariakoo). They will then march down Bibi Titi Mohamed St, Ali Hassan Mwinyi Drive, over Selander Bridge, turn left at the traffic lights onto Kinondoni Road, turn left onto Kawawa Road, turn left onto Morogoro Road, and end up at the Jangwani Grounds. We understand that the police have approved the march and we have no information to suggest that the march will not be peaceful. However, obviously the march will cause congestion and therefore try to plan your journeys accordingly

Hawa wanao andamana wana madai gani ? Wanataka nini na watapata nini baada ya wao kuandamana ?
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,405
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,405 280
Nimeona kwa macho yangu wakichoma bendera ya marekani huku wakiongea maneno ya kiislam.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
Maandamano baada ya sala ya Ijumaa? MMhm!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Hawa nao wana matatizo wanachoma bendera ili wapate nini? Mbona pesa zao za misaada toka US na hata Sheikh Mkuu anachukua hawazikatai leo ushujaa huo unatoka wapi ? Watu wengine bwana .
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,135
Likes
109
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,135 109 160
Hawa nao wana matatizo wanachoma bendera ili wapate nini? Mbona pesa zao za misaada toka US na hata Sheikh Mkuu anachukua hawazikatai leo ushujaa huo unatoka wapi ? Watu wengine bwana .
baniyani mbaya kiatu chake dawa
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,612
Likes
4,003
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,612 4,003 280
Nasikia hata futari ya US mwezi wa ramadhan waliinywa. Anyway, may be wakifika Jangwani watatueleza wnaandamana kwa ajili ya nini. Wasijesema kwa vile kiongozi wa Hizbholah ameuawa???????
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Kama kweli wamedhamiria kuandamana, wafanye kesho ili hata yeye mwenyewe awaone!

Au labda walihofia mahudhurio ndio wanavizia Ijumaa? Kama hivyo basi wangeenda ubalozini au Ikulu wawasilishe hoja zao?
 
N

Nduna

Member
Joined
Oct 22, 2007
Messages
19
Likes
0
Points
0
N

Nduna

Member
Joined Oct 22, 2007
19 0 0
Kuandamana kwa amani ni haki ya kikatiba na huboresha uhuru wa kutoa mawazo na dukuduku kuhusu mustakabali wa maisha yao.Hata Ulaya na marekani wanaandamana kila uchao tena, hufikia hatua hata ya kuwatupia mayai viza viongozi wanaowashutumu kukiuka matarajio yao. Cha kuzingatia ni ujumbe wanaoukusudia kuutoa una mashiko kiasi gani. Na kwa hilo nani asiyejua kuwa Marekani ni taifa linaloongoza duniani kwa kusababisha kero mandira na maafa kwa raia wasio na hatia!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
uswahili mwingine mbaya, sasa kama wao hawataki Bush aje kwanini wanachoma bendera ya Marekani? Kama wanaamini katika huo uhuru wa kuandamana na maoni si wachome bendera ya Tanzania maana ni Tanzania ndiyo iliyomwalika Bush. Kama wanataka asije waandamane kumpinga Rais Kikwete na kuchoma bendera ya Tanzania!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,115
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,115 280
Hey wana haki ya kuchoma bendera ya Marekani ku-protest sera zake pamoja na ujio wa raisi wake. Pia na wewe una haki ya kuwaona wao ni waswahili na matendo yao kuwa ni ya kiswahili. Ili mradi hakuna ghasia zitakazotokea na kusababisha watu kuumia ama kupoteza maisha, yote freshi tu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Nyani sijapinga haki yao ya kuchoma bendera ya Marekani, nimesema wana haki hiyo hiyo ya kuchoma bendera ya Tanzania. Nadhani wanabark at the wrong tree!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,135
Likes
109
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,135 109 160
uswahili mwingine mbaya, sasa kama wao hawataki Bush aje kwanini wanachoma bendera ya Marekani? Kama wanaamini katika huo uhuru wa kuandamana na maoni si wachome bendera ya Tanzania maana ni Tanzania ndiyo iliyomwalika Bush. Kama wanataka asije waandamane kumpinga Rais Kikwete na kuchoma bendera ya Tanzania!!
mkuu una ushabiki wa kikale au una lako chini ya jambo hili.

nchi ngapi bush alialikwa na watu wakaandamana na kuchoma moto bendera na wakachoma madoli ya bush na nwengine wakachora picha za bush na bendera ya amerika barabarani wakawa wanazikanyaga na wala hawkuchoma bendera za nchi yao wala kumtukana rais wao.


hili unalijua wazi ila si bure una lako zee la nyeti una lako.


wote wenye kuandamana wana ujumbe wao uko wazi kulaani siasa za marekani dhidi ya uislam na waislam na wanaeleza kuwa amerika na bush hutumia kisingizio cha ugaidi kuukandamiza uislam.

hilo liko wazi kipi kisichofahamika hapa?


lipo linotatiza hapa?

ww mkjj uzee wako na njama zako za kupindisha pindisha usioyapenda ujue uko JF watu makini wapo na hawataruhusu ujitie udume uso nao
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
mkuu una ushabiki wa kikale au una lako chini ya jambo hili.

nchi ngapi bush alialikwa na watu wakaandamana na kuchoma moto bendera na wakachoma madoli ya bush na nwengine wakachora picha za bush na bendera ya amerika barabarani wakawa wanazikanyaga na wala hawkuchoma bendera za nchi yao wala kumtukana rais wao.


hili unalijua wazi ila si bure una lako zee la nyeti una lako.


wote wenye kuandamana wana ujumbe wao uko wazi kulaani siasa za marekani dhidi ya uislam na waislam na wanaeleza kuwa amerika na bush hutumia kisingizio cha ugaidi kuukandamiza uislam.

hilo liko wazi kipi kisichofahamika hapa?


lipo linotatiza hapa?

ww mkjj uzee wako na njama zako za kupindisha pindisha usioyapenda ujue uko JF watu makini wapo na hawataruhusu ujitie udume uso nao
mbona unaweka maneno mengi kinywani mwangu? Watanzania wana haki ya kuandamana kupinga ujio wa Bush au mtu yeyote yule hilo kwangu siyo tatizo! tatizo ningependa katika maandamano hayo yahusishe kuandamana kumpinga Kikwete kumkaribisha Bush kwa kuchoma na bendera yetu pia. Hapa pagumu kueleweka ni nini? Au natumia kimatumbi kuelezea?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,135
Likes
109
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,135 109 160
mbona unaweka maneno mengi kinywani mwangu? Watanzania wana haki ya kuandamana kupinga ujio wa Bush au mtu yeyote yule hilo kwangu siyo tatizo! tatizo ningependa katika maandamano hayo yahusishe kuandamana kumpinga Kikwete kumkaribisha Bush kwa kuchoma na bendera yetu pia. Hapa pagumu kueleweka ni nini? Au natumia kimatumbi kuelezea?
kwani walikwambia wana ugomvi na nchi yao na rais wao?


haya tumewaachia CHama cha Domo kaya na Endelezo la Majungu wayafanye, waislam hawana ugomvi na nchi yao wala rais wao
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,115
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,115 280
Nyani sijapinga haki yao ya kuchoma bendera ya Marekani, nimesema wana haki hiyo hiyo ya kuchoma bendera ya Tanzania. Nadhani wanabark at the wrong tree!
Mzee sijui kwa nini unataka wachome na bendera ya Tanzania wakati hawana ugomvi na Tanzania. Mbona akiendaga huko mashariki ya kati huwa tunaona wakiichoma na kuianyaga bendera ya Marekani na si bendera ya nchi anayotembelea? Anyway, I think Mtu Wa Pwani's comments have put your comments in their place.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Mzee sijui kwa nini unataka wachome na bendera ya Tanzania wakati hawana ugomvi na Tanzania. Mbona akiendaga huko mashariki ya kati huwa tunaona wakiichoma na kuianyaga bendera ya Marekani na si bendera ya nchi anayotembelea? Anyway, I think Mtu Wa Pwani's comments have put your comments in their place.
Kama hawana ugomvi na Tanzania soma vizuri makala ya Dr. Njozi. Kwenye hili wanaandamana kwa sababu hawataki Bush aje Tanzania, sasa Bush anakuja Tanzania kwa sababu amelazimisha kuja Tanzania na hakuna lolote ambalo JK angeweza kufanya kumzuia asije. Kwa vile ni Rais wa Marekani amelazimisha kutua kwenye Ikulu yetu na kwenda kuangalia vitu mbalimbali. Kwa vile atakuwa anasindikizwa na Marine na wana usalama wa Kimarekani, Rais wetu ni msindikizaji tu na Rais Bush amejileta mwenyewe pasipo hata kualikwa! Kama Bush amefanya hivyo na mimi nawaunga mkono Bush asije!! Na tuichome bendera ya Marekani...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
kwani walikwambia wana ugomvi na nchi yao na rais wao?


haya tumewaachia CHama cha Domo kaya na Endelezo la Majungu wayafanye, waislam hawana ugomvi na nchi yao wala rais wao
of course hawana ugomvi na nchi yao isipokuwa pale watakapoona maslahi yao yanatishiwa. Wao tatizo la BoT haliwaumi, Richmond haiwahumi, IPTL haiwahumi, Rada haiwahumi, n.k It is Friday!!! Hivyo vyote haviwahumi na hawatavipigia kelele au kuandamana kwa sababu havitishii maslahi yao. Wenye ugomvi na nchi yao wanaonekana na hawachagui chanzo!!
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
No, but it makes no sense. Kichaka hakujikaribisha mwenyewe.
Kuna mkaribishwa na mkaribishi. Basi ni bora bendera zote mbili zichomwe.

Mtu wa Pwani, taratibu ndugu, unayasema mengi kijumlajumla kwa 'emotion' ya udini. Sidhani kuwa yote hayo ni kweli.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,135
Likes
109
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,135 109 160
of course hawana ugomvi na nchi yao isipokuwa pale watakapoona maslahi yao yanatishiwa. Wao tatizo la BoT haliwaumi, Richmond haiwahumi, IPTL haiwahumi, Rada haiwahumi, n.k It is Friday!!! Hivyo vyote haviwahumi na hawatavipigia kelele au kuandamana kwa sababu havitishii maslahi yao. Wenye ugomvi na nchi yao wanaonekana na hawachagui chanzo!!
ndipo ulipolenga hapo ? pole mkuu mkuki umepiga sipo.

tofautisha baina ya maziwa na tuwi.

au utaula na chuwa kwa uvivu wa kuchagua
 

Forum statistics

Threads 1,250,290
Members 481,278
Posts 29,727,194