TAARIFA: Slaa alikuwa Katibu wa CHAMA kisha Balozi (Utumishi wa Umma)

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
11,597
2,000
Anatoka kanda pendwa?
let wait na mnaosema magufuli ni mkabila sio kweli bali nafasi hizi hutolewa kutokana na uwezo wa mtu Dr slaa keep on nafasi hii inakustahili nadhani pia itaweka mizania sawa ya kiuongozi na kiutawala
 

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Nov 9, 2007
5,945
2,000
Wale waliosahau kabla ya teuzi za Babu mamvi pale Ledger Plaza 2015 mzee wetu alikua katibu mkuu wa Chama baadae kidogo akateuliwa kama Balozi kamili (Utumishi wa umma). So Bushlawyers msijisahaulishe. Mbona hamkupinga kipindi kile?
Nadhani sio kila balozi ni mtumishi wa umma. Ndio maana wako wanaoteuliwa moja kwa moja kutoka kwenye sekta binafsi ( kuna yule dada mwanasheria), wanasiasa ( kutoka uwaziri, ukuu wa mkoa, mwanajeshi n.k.). Hawa watakuwa na wadhfa wa balozi lakini sio cheo cha balozi. Mabalozi ambao ni watumishi wa umma ni wale ambao ni Foreign Service Officers. Hawa watakuwa na cheo cha balozi.
Naomba nisahihishwe kama nimekosea.

Amandla...
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
102,167
2,000
let wait na mnaosema magufuli ni mkabila sio kweli bali nafasi hizi hutolewa kutokana na uwezo wa mtu Dr slaa keep on nafasi hii inakustahili nadhani pia itaweka mizania sawa ya kiuongozi na kiutawala
Hujajibu ulicho ulizwa
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
102,167
2,000
Nadhani sio kila balozi ni mtumishi wa umma. Ndio maana wako wanaoteuliwa moja kwa moja kutoka kwenye sekta binafsi ( kuna yule dada mwanasheria), wanasiasa ( kutoka uwaziri, ukuu wa mkoa, mwanajeshi n.k.). Hawa watakuwa na wadhfa wa balozi lakini sio cheo cha balozi. Mabalozi ambao ni watumishi wa umma ni wale ambao ni Foreign Service Officers. Hawa watakuwa na cheo cha balozi.
Naomba nisahihishwe kama nimekosea.

Amandla...
Upo sahihi
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
13,882
2,000
... kwamba hujui hoja inayojadiliwa kwenye mitanadao au umeamua kujitoa ufahamu? Unlike ubalozi ambao mtu yeyote anaweza kuteuliwa, CS (mkuu wa utumishi wa umma) anatakiwa kuwa na sifa za ziada kumfanya kuteuliwa CS ambazo hata Slaa hapo alipo leo hii hana!
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
13,378
2,000
Wale waliosahau kabla ya teuzi za Babu mamvi pale Ledger Plaza 2015 mzee wetu alikua katibu mkuu wa Chama baadae kidogo akateuliwa kama Balozi kamili (Utumishi wa umma). So Bushlawyers msijisahaulishe. Mbona hamkupinga kipindi kile?
Mbona huwa unajichanganya sana wewe? Ni kutokuelewa au ni nini? Watu wanalalamika kuwkwa nini ameteuliwa kuwa balozi au kwa nini ameteuliwa kuwa katibu kiongozi? Mimi naona ni vitu viwili vilivyo tofautu hapo! Jingine. Tuseme ni kweli uko sahihi: Je kosa kama lilitendwa na kwa sababu moja au nyingine watu hawakulalamika basi linakuwa limefungua njia ya makosa mengine kuendendelezwa? Hizi ndizo akili za ''watu wetu''
 

Livejr

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,736
2,000
Wale waliosahau kabla ya teuzi za Babu mamvi pale Ledger Plaza 2015 mzee wetu alikua katibu mkuu wa Chama baadae kidogo akateuliwa kama Balozi kamili (Utumishi wa umma). So Bushlawyers msijisahaulishe. Mbona hamkupinga kipindi kile?
Issue sio kuwa Balozi, ila ni kuwa KMK
 

joshua_ok

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
14,873
2,000
Mbona huwa unajichanganya sana wewe? Ni kutokuelewa au ni nini? Watu wanalalamika kuwkwa nini ameteuliwa kuwa balozi au kwa nini ameteuliwa kuwa katibu kiongozi? Mimi naona ni vitu viwili vilivyo tofautu hapo! Jingine. Tuseme ni kweli uko sahihi: Je kosa kama lilitendwa na kwa sababu moja au nyingine watu hawakulalamika basi linakuwa limefungua njia ya makosa mengine kuendendelezwa? Hizi ndizo akili za ''watu wetu''
Precedence
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom