Taarifa kwa Umma: Sekretarieti ya Chama cha Mapinduzi Zanzibar yatembelea Ofisi za ACT - Wazalendo kwa lengo la kutoa pole ya Kifo cha Maalim Seif

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,797
2,000
Ni jambo jema, nawashauri huku Bara wafanye jambo la hekima kuziba madhila ya kishindo 2020.
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
12,979
2,000
Sekretarieti ya Chama cha Mapinduzi Zanzibar imefanya ziara maalumu kuwafariji na kuwapa pole ndugu zao wa ACT - Wazalendo.

Ziara hiyo ya faraja na upendo wa hali ya juu inafuatia kifo cha Mhesh Maalimu Seif Sharifu Hamadi aliyekuwa Makamo wa Kwanza wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Rais Zanzibar.
well look who is here
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom