Taarifa kwa Tume ya Uchaguzi yanayoendelea Igunga

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,727
2,000
Hapa Igunga kuna mkutano wa Kampeni wa CCM chini ya Mwigulu na sasa ni SAA 18.10pm mkutano bado unaendelea je sheria zenu hazina meno kwa CCM
 

maramia

JF-Expert Member
Jul 17, 2015
1,956
2,000
Si ni yale yale ya kufurahia matokeo ya kura kubandikwa vituoni, mkikuta kilichobandikwa ni tofauti na kilichotumwa tume ya Uchaguzi mtalalamika hivyo hivyo yataisha.
 

YONGOMA

JF-Expert Member
Jun 16, 2015
276
170
Hapa Igunga kuna mkutano wa Kampeni wa CCM chini ya Mwigulu na sasa ni SAA 18.10pm mkutano bado unaendelea je sheria zenu hazina meno kwa CCM
Refa wao atakuambia hivyo ni vionjo vya kisiasa! Ila vikitokea upande wa pili, vyombo vya habari vitasheheni hiyo habari.
`
`
 

Themi1

Senior Member
Jul 23, 2015
171
170
Mwigulu,Nape,January makamba,makonda na ridhiwani kikwete na mzee makamba ndio chanzo cha vijana kuichukia ccm.Wanajidai ccm na nchi hii iko kwa ajili yao
 

geraldkowero1

JF-Expert Member
Jul 5, 2014
1,839
1,500
Refa wao atakuambia hivyo ni vionjo vya kisiasa! Ila vikitokea upande wa pili, vyombo vya habari vitasheheni hiyo habari.
`
`
Vyombo vya habari kusheheni habari tu kwamba ukawa wamevunja sheria tu au na kipigo cha polisi cha kufa mtu.
 

fakalava

JF-Expert Member
Jul 16, 2015
4,386
2,000
Nchi hii CCM wakisema wanadumisha amani ni uongo, wanao dumisha amani ni Wananchi kwa kuwa wapole.

CCM ni wavunjifu wakubwa wa sheria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom