Taarifa kwa makame na dr.slaa

  • Thread starter mwanamabadiliko
  • Start date

M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
515
Likes
463
Points
80
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
515 463 80
Kama binadamu naamini makame atajiuzulu kwa vurugu anazo sababisha yeye na tume yake iliyo chaguliwa na ccm, kwani mpaka sasa kuna wa2 wamesha uwawa, na atapata adhabu hiyo mpaka mwisho wa maisha yake, damu ya m2 c nzuri kumwagwa na mwanadamu mwenzio, mh dr.wilbord slaa nakuheshimu sana na ninacho omba uchukue hatua za kisheria dhidi ya hao mafisadi haina haja ya kuanzisha vurugu kila mwananchi anatambua ccm wameshinikiza matokeo dhidi ya tume yake iliyo iteuwa (nec), naamini unapigania haki za watanzania wote bila kujali udini,ukabila na uwezo, ccm wamejaribu kukuchafua wewe na chama kama kinaendekeza udini, kitu ambacho si sahihi, cha kufanya ni ku report nchi wahisani kusitisha misaada ili wajue hali halisi ya watanzania.
 
C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
Kama binadamu naamini makame atajiuzulu kwa vurugu anazo sababisha yeye na tume yake iliyo chaguliwa na ccm, kwani mpaka sasa kuna wa2 wamesha uwawa, na atapata adhabu hiyo mpaka mwisho wa maisha yake, damu ya m2 c nzuri kumwagwa na mwanadamu mwenzio, mh dr.wilbord slaa nakuheshimu sana na ninacho omba uchukue hatua za kisheria dhidi ya hao mafisadi haina haja ya kuanzisha vurugu kila mwananchi anatambua ccm wameshinikiza matokeo dhidi ya tume yake iliyo iteuwa (nec), naamini unapigania haki za watanzania wote bila kujali udini,ukabila na uwezo, ccm wamejaribu kukuchafua wewe na chama kama kinaendekeza udini, kitu ambacho si sahihi, cha kufanya ni ku report nchi wahisani kusitisha misaada ili wajue hali halisi ya watanzania.
Hana ushawishi huo usijidanganye.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kama binadamu naamini makame atajiuzulu kwa vurugu anazo sababisha yeye na tume yake iliyo chaguliwa na ccm, kwani mpaka sasa kuna wa2 wamesha uwawa, na atapata adhabu hiyo mpaka mwisho wa maisha yake, damu ya m2 c nzuri kumwagwa na mwanadamu mwenzio, mh dr.wilbord slaa nakuheshimu sana na ninacho omba uchukue hatua za kisheria dhidi ya hao mafisadi haina haja ya kuanzisha vurugu kila mwananchi anatambua ccm wameshinikiza matokeo dhidi ya tume yake iliyo iteuwa (nec), naamini unapigania haki za watanzania wote bila kujali udini,ukabila na uwezo, ccm wamejaribu kukuchafua wewe na chama kama kinaendekeza udini, kitu ambacho si sahihi, cha kufanya ni ku report nchi wahisani kusitisha misaada ili wajue hali halisi ya watanzania.
Wahisani wameisha sema uchaguzi ulikuwa huru na wa haki
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Omba omba wa pwani naona thread yenu. Lini New York?
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Kuna jamaa wamejiunga wiki hii ili kutuadabisha, lakini wamechemka mbaya!! we will never give a room to change the mission. The mission is incomplete expect more to come. Mapambano yanaendelea hakuna kurudi nyuma hapo akina (GeniusBrain)' na criticism ndo kwanza wanajaribu kuchochea moto uliko kwenye joto zaidi ya mia. Subiri tuone, ila yana mwisho ndugu zangu. Na Mwisho wake huo ni kupata haki ya mtu.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kuna jamaa wamejiunga wiki hii ili kutuadabisha, lakini wamechemka mbaya!! we will never give a room to change the mission. The mission is incomplete expect more to come. Mapambano yanaendelea hakuna kurudi nyuma hapo akina (GeniusBrain)' na criticism ndo kwanza wanajaribu kuchochea moto uliko kwenye joto zaidi ya mia. Subiri tuone, ila yana mwisho ndugu zangu. Na Mwisho wake huo ni kupata haki ya mtu.
Haki ndiyo hiyo ya kura, mmepewa mmechemsha sasa mwataka ipi tena ???????????????????????????????
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Wahisani wameisha sema uchaguzi ulikuwa huru na wa haki
Wanaogopa kusema siyo huru na haki kwani yanaweza kutokea kama yale ya Ethiopia (2005) na Kenya (2007). Hawataki Miafrika ikauana ovyo wenyewe kwa wenyewe kutokana na opinion zao (EU).

Wanaona bora hiyo Miafrika iuane yenyewe kwa yenyewe bila wao kuhusishwa.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
Wanaogopa kusema siyo huru na haki kwani yanaweza kutokea kama yale ya Ethiopia (2005) na Kenya (2007). Hawataki Miafrika ikauana ovyo wenyewe kwa wenyewe kutokana na opinion zao (EU).

Wanaona bora hiyo Miafrika iuane yenyewe kwa yenyewe bila wao kuhusishwa.
[/Q

Inawezekana uko sahihi mkuu.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,590
Likes
5,086
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,590 5,086 280
Wewe geniusbrain kasome vizuri report ya EU wamesema wao hawataondoka nchini mpaka kila kitu kikamilike kwa maana kwamba mpaka kumwapisha rais aliyechaguliwa ndipo watatoa report yao. Sasa wewe sijui kichwa yako haina akili?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Kama binadamu naamini makame atajiuzulu kwa vurugu anazo sababisha yeye na tume yake iliyo chaguliwa na ccm, kwani mpaka sasa kuna wa2 wamesha uwawa, na atapata adhabu hiyo mpaka mwisho wa maisha yake, damu ya m2 c nzuri kumwagwa na mwanadamu mwenzio, mh dr.wilbord slaa nakuheshimu sana na ninacho omba uchukue hatua za kisheria dhidi ya hao mafisadi haina haja ya kuanzisha vurugu kila mwananchi anatambua ccm wameshinikiza matokeo dhidi ya tume yake iliyo iteuwa (nec), naamini unapigania haki za watanzania wote bila kujali udini,ukabila na uwezo, ccm wamejaribu kukuchafua wewe na chama kama kinaendekeza udini, kitu ambacho si sahihi, cha kufanya ni ku report nchi wahisani kusitisha misaada ili wajue hali halisi ya watanzania.
crap
 
M

Mantaleka

Senior Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

Mantaleka

Senior Member
Joined Dec 14, 2008
104 0 0
Unajua unapomkamata mwizi na kumfikisha kwenye vyombo husika na halafu asifanywe chochote na badala yake anarudi mtaani na kujidai, unategemea wananchi, huyo mtu watamfanyeje ! mob justice itachukua mkondo wake, na ndicho kitakacho fuata hivi karibuni.
 

Forum statistics

Threads 1,236,282
Members 475,050
Posts 29,252,870