Taarifa kutoka jimbo la bukombe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kutoka jimbo la bukombe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 28, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa kuwa mgombea wa CCM jimbo la bukombe yuko kwenye kashfa kubwa ya kuuza kinyemela eneo la pori la bukombe ambalo linasemekana lina akiba ya dhahabu nyingi kuzidi hata mgodi wa Buzwagi.Taarifa zinasema alishiriki kuuza kinyemela kwa mmoja wa MAFISADI waliotajwa na Dr.Slaa ambaye ni RA .Kwa sasa Luhahula anahaha kulikomboa jimbo ili kashfa isitoke na kumuumbua.Tayari shs.600million zimemwagwa bukombe kwa lengo la kununua mawakala.Na taarifa hizi anazo mgombea wa chadema Prof.Kahigi.Ila taarifa za kutia matumaini ni kwamba wanachi wamesikia na wako ngangari kwa mabadiliko.

    Habari hizi zimezagaa sana pale bukombe, tushirikiane kutafuta ukweli zaidi.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo kali!! mkuu naimani na hiyo taarifa maana mwaka 2008 nilikuwa Buli na Buzwagi, it was the same stori, Bukombe kuweni macho tuone mwaka huu fisadi atatokea wapi.
     
  3. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tupeni basi habari za Bukombe ili tujue mambo yanavyo kwenda haswa mchuano wa ubunge
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajua kuna majimbo yataishangaza CCM,kwani wao concentration yao ni majimbo kadhaa ambayo yameonyesha resistance ya wazi toka mwanzo lakini I'm told jimbo kama Mbarali, Mbeya Vijijini na Ileje kule Mbeya usually safe havens for CCM yako mbioni kuponyoka anytime kuelekea CHADEMA na sasa ukizingatia maeneo hayo ndiko Dr. Slaa anaenda kufungia kampeni mambo lazima yawe mswano.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    I hope wapenda amani wote wanaisoma taarifa hii, na wananchi pia wameisikia...kilichobaki ni kuifanyia kazi!
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni kwamba wananchi wako makini sana na wanasema wao walishafanya maamuzi tayari, taarifa positive ni kwamba wanasema kumbe mbunge huyu ni mbinafsi kiasi hiki anauza rasilimali zetu na kutuacha wakimbizi??????????, kwa ujumla kufumuka kwa siri hiyo si salama kwake japo hilo fisadi linataka kuhakikisha soo linazimwa.Lakini hizi ni dalili za kufa kwa nyani WANABUKOMBE TUKO GADO MSIWE NA WASIWASI TUNASUBIRI KUMALIZA MCHEZO NA KULA HAIIBIWI NG'O.

    Prof.Kahigi tunamheshimu sana na tunamwanmini.Peopleeeeeeeeeeees
     
  7. A

    AMETHYST Senior Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makimbo kama Bukombe, Geitana Busanda hayana budi kukombolewa maanake yana raslimali ambazo huwafaidisha mafisadi tu miaka yote
    WanaBukombe, komboa jimbo lenu toka kwa Rostam Aziz na vibaraka wake
     
  8. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,403
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Bukombe hakikisheni hamdanganyiki!!
    Mchagueni Prof.Kahigi muone atakavyowashirikisha ktk kuleta maendeleo hapo jimboni.
     
  9. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama tuhuma hizo ni za kweli basi njia pekee ya kumuazibu bwana huyo ni kwa wananchi wa Bulombe kumpigia kura mgombea wa Chadema, that will be a lesson of the century for those who do not care about national interest.Good bless those who stand for justice
     
  10. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyo ni prof. wa nini anaangaika na politiki za bongo....kweli tunashangaza na kutia huruma
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Chademaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wambieni wananchi wapokee hiyo hela bila kuhoji ila wahakikishe kura yao wanaihamisha kwa mtoa hela na kumpa mpinzani.
     
Loading...