Taarifa kuhusu makato ya GEPF kwa wadadisi wa HBS

Balichako

Member
Mar 3, 2018
9
45
Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS) inapenda kuwataarifu wadadisi wote waliohusika katika kazi ya kukusanya takwimu za Mapato na Matumizi ya kaya wa mwaka 2017/18 kuanzia Desemba 2017 hadi Novemba 2018, kuwa NBS ilikuwa inapeleka michango ya wanachama kwa kila mwezi GEPF sambamba na malipo ya mishahara ilivyokuwa ikifanyika. Ushahidi wa kuwasilisha michango hiyo GEPF upo.

Ofisi ya Taifa ya Takwimu inawatoa hufu wadadisi hao kwa kuwa michango yao iliwasilishwa katika ofisi za GEPF.


UTAWALA
OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU
06 Februari, 2019
IMG-20190206-WA0027.jpg
IMG-20190206-WA0028.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,047
2,000
Rekebisha kwanza heading isomeke NBS (National Bureau of Statistics) mkuu na sio HBS.
Kuleta hizi nyaraka huku si ndio mwanzo wa kuwaletea wenye forum kesi zingine? Inasomeka walengwa walikua ni wadadisi sifikirii ni umma wote.

Kazi yako inakuruhusu kuleta hizi habari kwa umma? Japo mwisho naona ofisi imeweka baraka zake kwa aliyetoa hizo taarifa na ushahidi.
 

narumuk

JF-Expert Member
Feb 10, 2018
1,948
2,000
Rekebisha kwanza heading isomeke NBS (National Bureau of Statistics) mkuu na sio HBS.
Kuleta hizi nyaraka huku si ndio mwanzo wa kuwaletea wenye forum kesi zingine? Inasomeka walengwa walikua ni wadadisi sifikirii ni umma wote.

Kazi yako inakuruhusu kuleta hizi habari kwa umma? Japo mwisho naona ofisi imeweka baraka zake kwa aliyetoa hizo taarifa na ushahidi.
Usikurupuke HBS na NBS ni vitu viwili tofauti. Headings ipo sawa. Hivi hukuona uzushi huu
JIPU: NBS kutopeleka michango ya waajiriwa wake (HBS) kwa mwaka mzima GEPF. - JamiiForums
 

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Apr 22, 2018
1,201
2,000
Rekebisha kwanza heading isomeke NBS (National Bureau of Statistics) mkuu na sio HBS.
Kuleta hizi nyaraka huku si ndio mwanzo wa kuwaletea wenye forum kesi zingine? Inasomeka walengwa walikua ni wadadisi sifikirii ni umma wote.

Kazi yako inakuruhusu kuleta hizi habari kwa umma? Japo mwisho naona ofisi imeweka baraka zake kwa aliyetoa hizo taarifa na ushahidi.
Soma vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom