Taarifa: Dr Makongoro Mahanga kuzikwa makaburi ya Tabata Segerea tarehe 26 March saa 10 jioni

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
78,168
2,000
Kesho tutampumzisha mpambanaji mwenzetu. ( 799 X 640 ).jpg
 

UCD

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
7,673
2,000
Nilishangaa sana wakati Mh. Mbowe anaongea na waandishi wa habari siku tatu nne zilizopita alipoacha kuanza hotuba yake na huu msiba bali akakimbilia maswala ya mikutano na corona na mwisho kabisa ndiyo akaongerea msiba wa Dr. Mahanga just by the way na haikuwa kwenye ajenda zake ya mkutano wake na waandishi wa habari. Lakini nikajua tu Dr. Mahanga hatoki kuleee!!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
78,168
2,000
Nilishangaa sana wakati Mh. Mbowe anaongea na waandishi wa habari siku tatu nne zilizopita alipoacha kuanza hotuba yake na huu msiba bali akakimbilia maswala ya mikutano na corona na mwisho kabisa ndiyo akaongerea msiba wa Dr. Mahanga just by the way na haikuwa kwenye ajenda zake ya mkutano wake na waandishi wa habari. Lakini nikajua tu Dr. Mahanga hatoki kuleee!!
Hueleweki kama unacheka au unalia .
 

MTOCHORO

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
3,618
2,000
Mbona hajaenda kuzikwa anakotoka?
Nilishangaa sana wakati Mh. Mbowe anaongea na waandishi wa habari siku tatu nne zilizopita alipoacha kuanza hotuba yake na huu msiba bali akakimbilia maswala ya mikutano na corona na mwisho kabisa ndiyo akaongerea msiba wa Dr. Mahanga just by the way na haikuwa kwenye ajenda zake ya mkutano wake na waandishi wa habari. Lakini nikajua tu Dr. Mahanga hatoki kuleee!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
1,245
2,000
Ndivyo walivyo hao ?
Nilishangaa sana wakati Mh. Mbowe anaongea na waandishi wa habari siku tatu nne zilizopita alipoacha kuanza hotuba yake na huu msiba bali akakimbilia maswala ya mikutano na corona na mwisho kabisa ndiyo akaongerea msiba wa Dr. Mahanga just by the way na haikuwa kwenye ajenda zake ya mkutano wake na waandishi wa habari. Lakini nikajua tu Dr. Mahanga hatoki kuleee!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mshangai

JF-Expert Member
Feb 16, 2008
455
1,000
Nilishangaa sana wakati Mh. Mbowe anaongea na waandishi wa habari siku tatu nne zilizopita alipoacha kuanza hotuba yake na huu msiba bali akakimbilia maswala ya mikutano na corona na mwisho kabisa ndiyo akaongerea msiba wa Dr. Mahanga just by the way na haikuwa kwenye ajenda zake ya mkutano wake na waandishi wa habari. Lakini nikajua tu Dr. Mahanga hatoki kuleee!!
Nasikitika kusema watu wa aina yako ndio wanafanya sisi mwanaccm tuonekane chama cha wajinga.
Hivi mmetokea wapi? Mbona wakati wa JK na Kinana hamkuwepo na upuuzi wenu huu?
Na ajabu ni kuwa hamna hata mshipa wa aibu hata kidogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom