Taarab yenye mashairi haya kaimba nani?, "nikifanya mimi mwapiga kelele, mkifanya nyinyi imekuwa gere, mnaota, mnaoota"

kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
534
Points
500
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
534 500
Nimegoogle sana bila mafanikio.
Msaada wakuu wa huu wimbo, napendaga beat na maghani yake.
"Leee leee, leee leee, leee leee, nikifanya mimi mwapiga kelele, mkifanya nyinyi imekuwa gere, mnaota, mnaoota"
 
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
534
Points
500
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
534 500
Kaimba Isha Mashauzi unaitwa ya Wenzenu Midomoni. Jahazi Modern Taarab
Haya nenda huko Youtube kasearch.
Ahsante Mkuu.
Ngoja niidownload sasa hivi niisikilize.
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,220
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,220 2,000
Jinsia yako tafadhali...
 
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
534
Points
500
kufanakupona

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
534 500
Jinsia yako tafadhali...
Wabongo bhana!!, wanaishi kwa kukariri.
Katika nyimbo zote wa taarab, napenda wimbo mmoja tu, huu, kutokana na maghani na mirindimo yake. Ningekuwa naonyesha kupenda miondoko ya taarab yote kwa ujumla, hapo ndo' ungenitilia wasiwasi.
Mimi ni MWANAUME.
 
B

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,256
Points
2,000
B

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,256 2,000
Wabongo bhana!!, wanaishi kwa kukariri.
Katika nyimbo zote wa taarab, napenda wimbo mmoja tu, huu, kutokana na maghani na mirindimo yake. Ningekuwa naonyesha kupenda miondoko ya taarab yote kwa ujumla, hapo ndo' ungenitilia wasiwasi.
Mimi ni MWANAUME.
Mkuu hata kama unapenda nyimbo zote haina shida..mbona wapo wanaume tena wengi wanapenda blues na nyimbo zingine za kizungu ambazo ni za kimaudhui ya mapenzi..wabongo tunapenda sana kukariri.
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,268
Points
2,000
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,268 2,000
taarabu nazikubali sana..
haiba ya uchoko na ukike iko kwa mtu mwenyewe..
 

Forum statistics

Threads 1,314,573
Members 504,978
Posts 31,831,652
Top