Taarab yenye mashairi haya kaimba nani?, "nikifanya mimi mwapiga kelele, mkifanya nyinyi imekuwa gere, mnaota, mnaoota"

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
530
Points
500

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
530 500
Nimegoogle sana bila mafanikio.
Msaada wakuu wa huu wimbo, napendaga beat na maghani yake.
"Leee leee, leee leee, leee leee, nikifanya mimi mwapiga kelele, mkifanya nyinyi imekuwa gere, mnaota, mnaoota"
 

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
530
Points
500

kufanakupona

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
530 500
Jinsia yako tafadhali...
Wabongo bhana!!, wanaishi kwa kukariri.
Katika nyimbo zote wa taarab, napenda wimbo mmoja tu, huu, kutokana na maghani na mirindimo yake. Ningekuwa naonyesha kupenda miondoko ya taarab yote kwa ujumla, hapo ndo' ungenitilia wasiwasi.
Mimi ni MWANAUME.
 

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,278
Points
2,000

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,278 2,000
Wabongo bhana!!, wanaishi kwa kukariri.
Katika nyimbo zote wa taarab, napenda wimbo mmoja tu, huu, kutokana na maghani na mirindimo yake. Ningekuwa naonyesha kupenda miondoko ya taarab yote kwa ujumla, hapo ndo' ungenitilia wasiwasi.
Mimi ni MWANAUME.
Mkuu hata kama unapenda nyimbo zote haina shida..mbona wapo wanaume tena wengi wanapenda blues na nyimbo zingine za kizungu ambazo ni za kimaudhui ya mapenzi..wabongo tunapenda sana kukariri.
 

Forum statistics

Threads 1,354,867
Members 518,561
Posts 33,096,528
Top