TAA na TANROADS lini mtatulipa fidia wadau wa Msalato?

COMOTANG

JF-Expert Member
Jan 6, 2021
721
500
Habari za leo, napenda kukuulizeni TAA & TANROADS Ni lini MTATULIPA FIDIA wadau tuliofanyiwa uthamini toka mwaka 2018 ili kupisha ujenzi wa UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA WA MSALATO?
 

chaliko

Senior Member
Apr 1, 2019
179
1,000
Habari za leo, napenda kukuulizeni TAA & TANROADS Ni lini MTATULIPA FIDIA wadau tuliofanyiwa uthamini toka mwaka 2018 ili kupisha ujenzi wa UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA WA MSALATO?
CCM ikiondoka madarakani watu wa Dodoma Mtaacha kudhulumiwa na mtalipwa Mkuu.

Hebu fikiria tangu Mgogoro wa Ardhi Msalato umeanza mmewahi kumuona Mwenyekiti wa Mtaa, Mh. Diwani, Mh. Mbunge au Mkurugenzi wa Jiji?. HATA SIKU MOJA.

Waziri wa Ardhi Mh. Lukuvi utasikia yupo Mwanza, mara Arusha, n.k akitatua Migogoro. Hapo Dodoma yupo mara nyingi sana. Mmewahi kusikia akifanya ziara ya kutatua Migogoro ya Ardhi?. Naona akija na akiwa Dodoma huwa anawaangalia na Kuwasonya watu wa Dodoma.

Hayati Raisi Magufuli alikataa kuwasikilza licha ya kukaa barabarani kuanzia SAA 11 ALFAJIRI hadi SAA 9 ALASIRI mkisubiri kumuambia Kero zenu.

Waziri Mkuu yupo hapo, Je amewahi kuja kuwasikilza?


VUTENI SUBIRA, ARDHI YENU IKISHAKULIWA KWA BEI CHEE UTAWAONA WANA MAPAMBIO WAKIFIKA.

Dodoma Juu.....

CCM Oye....
 

Ntovye

Member
Apr 18, 2021
86
150
CCM ikiondoka madarakani watu wa Dodoma Mtaacha kudhulumiwa na mtalipwa Mkuu.

Hebu fikiria tangu Mgogoro wa Ardhi Msalato umeanza mmewahi kumuona Mwenyekiti wa Mtaa, Mh. Diwani, Mh. Mbunge au Mkurugenzi wa Jiji?. HATA SIKU MOJA.

Waziri wa Ardhi Mh. Lukuvi utasikia yupo Mwanza, mara Arusha, n.k akitatua Migogoro. Hapo Dodoma yupo mara nyingi sana. Mmewahi kusikia akifanya ziara ya kutatua Migogoro ya Ardhi?. Naona akija na akiwa Dodoma huwa anawaangalia na Kuwasonya watu wa Dodoma.

Hayati Raisi Magufuli alikataa kuwasikilza licha ya kukaa barabarani kuanzia SAA 11 ALFAJIRI hadi SAA 9 ALASIRI mkisubiri kumuambia Kero zenu.

Waziri Mkuu yupo hapo, Je amewahi kuja kuwasikilza?


VUTENI SUBIRA, ARDHI YENU IKISHAKULIWA KWA BEI CHEE UTAWAONA WANA MAPAMBIO WAKIFIKA.

Dodoma Juu.....

CCM Oye....
Miji mwingine mazwazwa tu! Wapi ulisikia haki inaletwa kwenye Sahani?? Mmekalia kupakwa mafuta kwa mgongo wa chupa. Chagueni mbunge mpinzani akateme nyongo. Unaijua, Arusha ya Lema, Iringa ya Msigwa, Kigoma-Ujiji ya Zitto kabwe? CCM walishika adabu na Hakuna aliyedhurumiwa.
 

COMOTANG

JF-Expert Member
Jan 6, 2021
721
500
Miji mwingine mazwazwa tu! Wapi ulisikia haki inaletwa kwenye Sahani?? Mmekalia kupakwa mafuta kwa mgongo wa chupa. Chagueni mbunge mpinzani akateme nyongo. Unaijua, Arusha ya Lema, Iringa ya Msigwa, Kigoma-Ujiji ya Zitto kabwe? CCM walishika adabu na Hakuna aliyedhurumiwa.
Tulia wewe tayari TAARIFA njema ishatufikia. Thread closed
 

COMOTANG

JF-Expert Member
Jan 6, 2021
721
500
Miji mwingine mazwazwa tu! Wapi ulisikia haki inaletwa kwenye Sahani?? Mmekalia kupakwa mafuta kwa mgongo wa chupa. Chagueni mbunge mpinzani akateme nyongo. Unaijua, Arusha ya Lema, Iringa ya Msigwa, Kigoma-Ujiji ya Zitto kabwe? CCM walishika adabu na Hakuna aliyedhurumiwa.
Mpinzani gani wa kumchagua Dodoma? UNAIJUA DODOMA AU UNAI HISI NA KUISIKIA ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom